Announcement

Collapse
No announcement yet.

Aspire 5930G-862G32mn/x055 อยากได้ข้อมูลเพิ่มเติมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Aspire 5930G-862G32mn/x055 อยากได้ข้อมูลเพิ่มเติมครับ

อยากทราบว่ารุ่นนี้ มีข้อเสียหนักๆ รึเปล่าครับ อย่างเช่นเสียงพัดลมดังแหลม และอื่นๆ

ใช้ทำงาน กราฟฟิค และเล่นเกมส์ครับ

หรือมีรุ่นอื่นในราคาพอๆกันที่ดีกว่านี้หรือไม่ครับ

ขอคำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ดูเอานะครับ

http://www.acer.co.th/v2008/product_...p?cat=1&id=737

Comment

มีแต่รูปนิครับ

อยากได้คำแนะนำมากกว่านี้ครับ

Comment

Spec โดยรวมดีครับ ซีพียูตัวใหม่ การ์ดจอแรง เล่นเกมส์ดี อื่นๆ ต้องลองถามผู้ใช้งานจริงแล้วหละครับ

Comment

แล้วถ้าเปลี่ยนจาก Vista เป็น XP จะมีปัญหาอะไรมั้ยครับ

ขอบคุณมาก

Comment

รุ่นี้โอเคเลยคับแรงสวย เสียตรงหนักไปนิด มีพอสูสีก้เบนคิวs42 คับ

Comment

ใช้อยุ่ครับ เครื่องไม่ร้อนเท่าไรครับเล่นเกมนานๆได้สบาย
              ดูคะแนนที่ลายเซ็นครับ

Comment

Working...
              X