Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยเล่น Guitar Hero แล้วมั่ง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยเล่น Guitar Hero แล้วมั่ง?

ใครเคยเล่น Guitar Hero แล้วมั่ง ไม่รุของPC มีป่าว

ไปเล่นของps2 มา มันส์มาก เพลงมันส์ดีอ่ะ

solo กีต้าร์สุดยอด

อยากจะบอกว่า ถ้ามีแล้วมีที่โหลดส่ง Pm มาให้หน่อยครับ อยากเล่นง่ะ

Comment

เล่นจบ2ภาคแล้วครับ แบบnormal นะ แบบHARdไม่ไหว ภาค2มีเล่น2คนด้วย อีกคนเล่นเบส

Comment

เล่นแต่ Guitar Freak ของ PS1 อ่ะครับ จอยกีต้าร์ยังอยู่เลยครับเนี่ย
        หงิกเหมือนกันครับ

Comment

สนุกคับ หยิบมาเล่นกี่ทีก็ไม่เบื่อ อยากลองกับจอยกีต้าร์บ้างจังอ่ะ

Comment

แล้วของPCมันมีมั้ยเนี่ย

Comment

ต้องลองค้นดูก่อนนะครับ
              ของ PC เนี่ย จำได้ว่าเคยโหลดมาพร้อมกับเกมส์ Step mania (เกมส์เต้นเหมือน DDR อ่ะ)

Comment

Working...
              X