Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI 4850 ใช้ Driver ตัวไหน จ๊าบสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI 4850 ใช้ Driver ตัวไหน จ๊าบสุดครับ

ซื้อมาสองสัปดาห์ ถ้า ขาย 5700 ok เปล่าครับ คิดหนักว่าขายหรือไม่ขายดี T_T

งง นิดๆ -*-

Comment

ผมก็ใช้อยู่ ตอนแรกก็คิดว่าอยากขาย แต่คิดไปคิดมาไม่ขายดีกว่า ...

จริงๆ แล้วปมใช้ยังไงก็ไม่คุ้ม เพราะผม มี Xbox360 กับ PS3 เกมก็คงไม่ค่อยได้เล่น ..

เซงๆเหมือนกัน

ตอนนี้อยากลองฝั่งเขียวบ้างนะครับ ใครสนใจ แลกกันใช้บ้างไหมครับ ...

Comment

ใช้ ver ไรกันครับ เหอะๆ ซื้อมาแล้วอยู่ในช่วงทำโปรเจคพอดี เปลืองึ่าไฟ เลยอยากปล่อย แต่ ใช้จอใหญ่ ก็เลยว่าจะเก็บไว้ แรงดี T_T ใช้ driver ver ไร ดีสุดครับ 4850

Comment

ไดรเวอร์มากับการ์ดดีสุด อย่าไปหาเรื่องวุ่นวายเลย เดี๋ยวมาบอกว่า การ์ด ATI มันยุ่งยาก มีปัญหากับไดรเวอร์อีก เห้ออออออ
          แนะนํา 8.11 ครับ

Comment

Working...
          X