Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบด้วยครับ

เครื่องผมเวลาลงเกมหรือแตกไฟล์พวก winzip winrar มันจะแตกไม่ค่อยได้อ่ะครับขึ้นฟ้องว่า crc error ตลอดเลยครับลงโปรแกรมใหม่ก็แล้วยังไม่หายเลยครับ ผมไม่แน่ใจว่าเป็นที่ hdd หรือปล่าวถ้าเป็นที่ hdd ผมสามารถเคลมได้ไหมครับ
    และก็เรื่องการ์ดจอนะครับผมใช้ palit 3850 super 512 mb ddr3 ผมใช้โปรแกรม gpu-z ดู
    เห็นแค่Core:667/Mem:828 แต่สเปคที่หน้าเวป jib บอก DDR3 Core:667/Mem:1652 256Bit เป็นเพราะเครื่องผมหรือปล่าวครับแล้วเคลมได้ไหมครับ ผมใช้ m/b asus p5pl2-e ,hdd sumsung 160gb คาใจมากเลยครับช่วยตอบด้วยนะครับขอบคุณครับ

โหลดไฟล์ไม่สมบูรณ์ครับ

Comment

Working...
    X