Announcement

Collapse
No announcement yet.

**Power Supply 380 วัตร น้อยไปไหมคะ แล้วทำไงดีคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• **Power Supply 380 วัตร น้อยไปไหมคะ แล้วทำไงดีคะ

**Power Supply 380 วัตร น้อยไปไหมคะ แล้วทำไงดีคะ

ซื้อคอมใหม่มาค่ะ มี dvd rw 3 ตัว มี hdd 1000 gb 1 ตัว
    แรม 4gb
    มี cpu AMD64(939) Athlon 3000 การ์ดจอ geforce 9800 เมนบอร์ดและซาวการ์ด มี lan ก๊าด 3 ตัว พัดลม 6 ตัวอยากทราบว่า Power Supply 380 วัตร มันพอไหมคะ ตอนนี้มันก็เปิดติดนะคะ ถ้าไฟไม่พอมันจะมีอาการเตือนอย่างไรคะบอกทีค่ะ

น้อยไปครับ ดูซัก 500 วัตต์ขึ้นดีกว่าครับ

Comment

น้อยไปครับสมัยนี้อย่างต่ำ 500w ครับ

Comment

9800GTX+ เหรอครับ

Comment

ท่าทางจะไม่พอนะคับ 380w

Comment

เสียวมันจะ "พรึบ"จังครับ O_o~!!!

Comment

ถ้าเปลี่ยนใหม่แล้วไฟไม่พอ จะ เป็นไง เหรอ ครับ

Comment

Working...
              X