Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องซิลิโคลนกับ AMD ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องซิลิโคลนกับ AMD ครับ

อยากทราบว่าหากซื้อ CPU 3600+ x2 65nm มาจะต้องซื้อซิลิโคลนมาใส่เพิ่มด้วยหรือเปล่าครับ

ไม่ต้องครับที่ซิ้งมีมาอยู่แล้ว(สีเทาๆ และต้องแกะพลาสติกออกก่อนนะ)

Comment

ถ้าเปิดใหม่ๆ เขาทามาให้แล้วคับ

Comment

แกะกล่องใหม่มา มันติดมาให้อยุ่แล้วที่ซิ้งค์หนาเป็นมิลเลย

Comment

ขอถามด้วยเลยนะครับ

ถ้าเกิดว่า ผมจะเอา ซิลิโคนเงินของ Tt มาทา จะเอาแผ่นซิลิโคนแถมนี้ออกได้ยังไงครับ มันเป็นแผ่นลอกออกได้เลยป่าว?

Comment

Working...
          X