Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ ATI HD 3650 มาเพื่อดูหนัง HD มันจะ OK ไหมครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ ATI HD 3650 มาเพื่อดูหนัง HD มันจะ OK ไหมครับ...

พอดีผมอยากได้การ์ดจอใหม่อะครับ มาดูหนัง HD อะครับ ไม่เน้นเล่นเกมครับผม...คิดว่า OK ไหมครับตัวนี่อะครับ...มีงบอยู่ 4000 บาทอะครับ...

4000 ลองดูเจ้า Sapphire HD2600XT GDDR4 ครับผม

Comment

Sapphire HD2600XT GDDR4 hwh เหลือ 3820 แร้วอ่า -*-

Comment

HD2400PRO ก็พอครับ

Comment

อิอิ

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          HD2400PRO ก็พอครับ
          agree too

Comment

ดูแต่หนัง HD2400PRO ก้เกินพอแล้ว

Comment

Originally posted by nawachookit View Post
              ดูแต่หนัง HD2400PRO ก้เกินพอแล้ว
              แล้วเจ้า HD3650 มันไม่ดีหรอครับเวลาดูหนังอะครับ....

Comment

ดีเหมือนกันครับ แต่ราคามันแพงขึ้นไป น่ะครับ

Comment

เข้ามาเก็บข้อมูล ^_^

Comment

มีของ agp บ้างไหมแบบที่มีของ จะเอาเครื่องเก่าไว้ดูหนัง HD

Comment

Data Upgrade

Comment

ไม่เน้นเล่นเกม แต่ก็เล่นด้วยมั๊ย
                        รึว่าเล่นแค่ เกมยิงไข่ ยูริ ซูม่า
                        รึว่าขยับมาเป็นเกม ออนไลน์
                        ข้อมูลยิ่งมาก ก็ยิ่งระบุได้ชัดเจนขึ้น
                        พี่ๆ ทั้งหลายเขาก็จะ ฟันธง ได้ ตรงประเด็น ยิ่งขึ้นครับ

Comment

ถ้ามีงบเยอะ ก็เล่นครับ แต่ถ้าดูหนังพวก bluray หรือ hddvd ด้วย ผมว่าการ์ดรุ่นใหม่ๆหน่อยก็ดีนะครับ (แต่ก็ไม่ใช่ว่ารุ่นเก่าๆจะดูไม่ได้นะ)

Comment

3650 กับ 2600xt ฟันธงตัวไหนแรงกว่ากันครับ(และกินไฟน้อยกว่ากัน)
                            ราคาเท่าๆกันเลย ทั้ง2ตัวต่างดูหนังhdได้เหมือนกัน
                            สนใจอยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by kv View Post
                              3650 กับ 2600xt ฟันธงตัวไหนแรงกว่ากันครับ(และกินไฟน้อยกว่ากัน)
                              ราคาเท่าๆกันเลย ทั้ง2ตัวต่างดูหนังhdได้เหมือนกัน
                              สนใจอยู่เหมือนกัน
                              ไม่รู้นะอันไหนแรงกว่า (ยังคงคิดว่า 2600xt ddr4 นะ)

แต่ที่ผมใช้น่ะเคสตัวเดียวกันเลยนะ
                              ผมใช้ saphine 2600pro/3650 512mb/128bit ทั้งคู่
                              ที่รู้ๆ 3650 เย็นกว่า ตัว pro ฉะนั้น xt ควรจะร้อนกว่า หากมายี่ห้อเดียวกัน ตัวระบายเหมือนๆกัน
                              และที่สำคัญลองลง driver 3650 หมดปัญหาต่างๆจากที่เคย 2600pro ตอนลงมีปัญหาเยอะ

แซฟหลาย 3650 เครื่องธรรมดาๆไม่เทพนะลองเอง
                              http://forums.overclockzone.com/foru...highlight=3650

ส่วน 2600xt ต้องหาเอานะน่าจะมีผลเยอะหน่อย

Comment

Working...
                              X