Announcement

Collapse
No announcement yet.

Click Drive แล้วมันเปิดไม่ออก ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Click Drive แล้วมันเปิดไม่ออก ?

Double click ที่ไดร์ c: หรือ ไดร์อื่นๆ แล้วเปิดไม่ออก มันขึ้นอย่างนี้ครับ
    แก้ยังไงครับเนี่ย ลง win ใหม่ก็ยังไม่หาย

ขอบคุณครับ
    Attached Files

ม่ะหายรึท่าน เครื่องท่านลงwinใหม่เกบข้อมูลด้วยรึเปล่าอ่ะ

Comment

ผมเคยโดนอ่ะ ลองลงใหม่ตอนลงแบ่ง Partition ใหม่อ่ะ เขียนถูกเปล่าไม่รู้อ่ะ ลองดูอ่ะดีข้อมูลไหมอ่ะครับ

Comment

คือมี 2 พาติชั่นครับ ก็ format c: ลงใหม่แล้วก็ไม่หาย หรือต้อง format ทั้งลูกครับ
        เพราะอีกพาทิชั่นมีข้อมูลอยู่ครับ
        แล้วปัญหาคืออาไรครับ
        ขอบคุณครับ

Comment

แก้ได้แล้วครับ โดนไวรัสนี่เอง...
          ทำตาม link นี้ครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=386357
          *คราวหน้าสงสัยมีปัญหาอาไรคงต้องปลอมตัวเป็นหญิงมาถามซะละมั๊งครับ แฮะๆๆ

Comment

Working...
          X