Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Titan Quest เข้ามาหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Titan Quest เข้ามาหน่อยคับ

ผมอยากได้เซฟของ Titan Quest อะคับ
    ใครมีหรุณาให้ผมด้วยย

ขอบคุณมากคับ

กรรม ไม่เล่นเอง อุอุ

Comment

ทำไมไม่เล่นเองอะคับ เอาไปแล้วได้ไรง่ะ งงสงสัย จะเล่นกับ ภาคใหม่ copy item มาเล่นใหม่ดูก็รุ้

Comment

เหอะๆ มีอะไรจะภามหน่อยอะครับ ในแผนที่ประเทศ กรีซ อะครับ เมื่อที่ต่อจาก Delphi ไปทางไหนหรอครับ

ของผมมันข้ามไป athen เรยอะครับ บอกหน่อยครับบ

Comment

ผมยังลงไม่ได้เลยครับช่วยทีครับ ไม่รู้ว่า patch ตอนไหน อยากเล่นมั้งครับ

Comment

Originally posted by Cesc View Post
            เหอะๆ มีอะไรจะภามหน่อยอะครับ ในแผนที่ประเทศ กรีซ อะครับ เมื่อที่ต่อจาก Delphi ไปทางไหนหรอครับ

ของผมมันข้ามไป athen เรยอะครับ บอกหน่อยครับบ
            วิ่งผ่านเมืองลืมไปเปิดจุดว๊าบรึป่าวอะครับ
            Last edited by alec; 11 Jun 2007, 09:55:04.

Comment

Originally posted by alec View Post
              วิ่งผ่านเมืองลืมไปเปิดจุดว๊าบรึป่าวอะครับ
              มีส่วนครับ

Comment

การ์ดจอ GF go 7200 128 M พอไหวไหมครับเกมส์นี้จะซื้อมาเล่นบ้างงะ

Comment

Working...
                X