Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือ เรื่อง kext หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือ เรื่อง kext หน่อยครับ

คือว่าเพื่อนมาลง mac บน pc ให้ผมลองใช้ ตอนนี้ติดตรง kext ของ x550xt (pcie) ผมกับเพื่อนกำลังตามหา kext ตัวนี้นะครับ หรือวิธีที่ทำให้ mac รู้จัก x550xt ช่วยทีนะครับ (ผมสงสารเพื่อน ZMAN นะครับ พยายามหาให้ผมอยู่ยังหาไม่ได้เลยช่วยเพื่อนตามหานะครับ ได้ข่าว เล่นน้ำแข็ง ลอง กับ RAM d9 เครื่องไม่ boot แล้วครับ) อ้อ mac ตัว 10.5.5 นะครับถ้าจำไม่ผิด

เฝ้ารออย่างมีความหวังครับ

Comment

Working...
    X