Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมผมปรับCrysis คุณภาพได้เต็มที่เท่าไหร?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมผมปรับCrysis คุณภาพได้เต็มที่เท่าไหร?

สเป็คนะครับ AMD 64 X2 4000+.

RAM 2.00 GB.

VGA Powercolor HD 3850 256 MB.

ปรับภาพได้เท่าไหรอ่ะครับ เอาแบบปรับแล้วลื่นนะครับ ของผมวินโด้ XP

High หมดน่าจะไหวนะครับ (จะไม่ไหวก็ตรง CPU น่ะครับ)

Comment

1024*768 ALL High ครับ แต่ปรับพวก เเชรเดอร์เป็น Med น่าจะลื่นขึ้น และปิด AA

Comment

มีอยู่ในมือทำไมไม่ลองเองล่ะครับ -*-

Comment

ลองเล่นปรับดูครับ ความลื่นของแต่ละคนไม่เหมือนกันนะ
          ส่วนตัวผม HD3850 พลังสี @ 750 / 900 + 2GB + E6600@3.2GHz
          ปรับ All HIGH มีหน่วงๆ เป็นบางช่วง ต้องมี Mrdium 2-3 ตัวนะ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            มีอยู่ในมือทำไมไม่ลองเองล่ะครับ -*-
            ครับ

Comment

Test เอาเลยครับ

ลื่นของแต่ละคนมันไม่เหมือนกันนะ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                ถูกต้องที่สุดด เล่นเองไม่ลองเองแล้วจะรู้ได้ไง

Comment

Working...
                X