Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้สูตร Rainbow Six: Vegas บ้างขอโหน่ยจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้สูตร Rainbow Six: Vegas บ้างขอโหน่ยจ้า

แบบว่าเล่นมาผ่านมาหลายด่านมากแล้วเริ่มเบื่อเผื่อว่าสูตรมันจะมีเพิ่มปืนใหม่ๆอะไรทำนองเนี้ยเบื่อปืนเดิมๆแล้ว ไม่มีไม่เป็นไรครับแค่เซ็งๆถึงยังไงก็เล่นอยู่อิอิ

รอปลายเดือนนี้ vegas ภาค2กำลังจะออก อิอิ

Comment

google กับ yahoo ช่วยคุณได้

Comment

ใช้ปืนหมดทุกแบบแล้วเหรอ
        เกมแบบนี้ปืนอะไรมันก็ยิงปังๆๆหมดแหละไม่มีอะไรมากกว่านั้นหรอก

Comment

หนุกดีครับเกมนี้

Comment

Originally posted by sawatdeekrab View Post
            รอปลายเดือนนี้ vegas ภาค2กำลังจะออก อิอิ
            ว๊ายตาเถนนี่ภาคนี้ฉานยังไม่จบเลยจะออก2แล้วเหลอเนี้ย สงสัยต้องเร่งให้มันจบๆยิงให้ใส้หลาย แบบว่าเวลาเล่นน้อยอะนะ-_-

Comment

Originally posted by voravis View Post
              ว๊ายตาเถนนี่ภาคนี้ฉานยังไม่จบเลยจะออก2แล้วเหลอเนี้ย สงสัยต้องเร่งให้มันจบๆยิงให้ใส้หลาย แบบว่าเวลาเล่นน้อยอะนะ-_-
              ผมยังไม่เคยเล่นเกมนี้เลยอ่ะ ไรท์มาให้หน่อยจิ อิอิ

www.gamecopyworld.com ลองไปดูแล้่วยังอ่ะครับพวกสูตร์อ่ะ หรือไม่ก็ www.cheatplanet.net อ่ะ
              Last edited by Provider; 11 Mar 2008, 14:01:38.

Comment

Working...
              X