Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยเจอแบบผมบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยเจอแบบผมบ้างครับ

ผมใช้ benq s32b lm 19 ลง windows xp dark edition V.6
    ลงไดร์เวอร์ Wireless กับ Bluetooth ที่โหลดมาจากเวปของ benq พอลงไปแล้วก็ restart เครื่อง หลังจากนั้นก็ไม่สามารถ บูท เข้า windows ได้เลย ต้อง fromat เครื่องใหม่ อ่ะครับ เป็น สองครั้งแล้วอ่ะครับ แต่คิดว่าน่าจะเป็นที่ ไดร์เวอร์ของ Wireless อ่ะครับ ใครเคยเจออย่างผมบ้างอ่ะครับ รบกวนช่วยด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ผมเคยเป็นครับ acer 5920 ตอนนั้นก็ลงไดร์เวอร์ BT นี่แหละครับจอฟ้าเลย เคยอ่านเจอเค้าบอกว่า dark มันไม่เหมาะกับไดรเวอร์บางตัวของ nb ครับ

Comment

Working...
    X