Announcement

Collapse
No announcement yet.

notebook asus จอ 20 นิ้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• notebook asus จอ 20 นิ้ว

notebook asus จอ 20 นิ้ว ทำไมไม่เห็นมีเลยครับ ค่ายอื่นๆเค้าเริ่มมีกันบ้างแล้วอ่ะ
    เพื่อนมีข้อมูลกันบ้างไหมครับ ขอหน่อยครับ

ไม่มีแน่นอนครับ

เพราะว่าไปเอาคอมตั้งโต๊ะ ดีกว่าครับ ต้นทุนต่ำ แบกไม่ได้อยู่แล้ว

หาชุดคอมตั้งโต๊ะดีกว่าครับ

Comment

ถ้าคิดจะซื้อจอ 20 นิ้ว... ซื้อคอมตั้งโต๊ะไม่ดีกว่าหรอครับ

อย่าบอกนะว่าจะแบกเอาไปไหนมาไหนด้วยอะ ไอ้ 20 นิ้วเนี่ยย "-_-

Comment

15นิ้วก็ไหล่จะหักแล้วนะครับ จะซัด20เลยหรือ = =

Comment

20นิ้ว เออก็ดีน่ะ เอาไปเล่นวินนิ่งกะเพื่อนที่ม.สบายไม่ต้อง ไปร้านด้วย

เน้อ ดูหนังก็ดีนะ แต่ เสื่อมน่ะ ร่างกายน่ะ ขน20นิ้วนี้ถ้าไม่ใช่ วิทกีฬาบ้าพลัง ทำได้ยากน่ะ

Comment

15 กับ 17 นิ้วเวลาแบกไปไหนก็ไม่ไหวละคับท่าน
            20 นิ้วคงใส่กระเป๋าลาก เวลาเอาไปใช้นอกสถานที่อะ

Comment

Asusยังไม่เคยเห็น แต่Acerมีครับ แต่ผมเห็นแล้ว... ขนาด+น้ำหนักนี่น้องๆiMacเลยอ่ะ ใครซื้อคงต้องใช้กระเป๋าล้อลากล่ะครับ

Comment

16 ยังเหนื่อย จะเอา 20 นิ้วเลยหรอเนี่ย

Comment

Working...
                X