Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้หน่อยครับ.........อืดมากๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้หน่อยครับ.........อืดมากๆๆๆ

ตามรูปเลยครับ...เล่นเกมส์ กราฟิกเยอาะ อืดมากๆๆครับ.....มันป็นเพราะอารายช่วยดูให้หน่อย....

...
    Last edited by sef007; 3 Apr 2009, 09:33:26.

GF9300GS -*-

แนะนำให้เล่น ATI ครับ
    Nvidia ไม่ค่อยแรง
    แนะนำเป็น ATI PowerColor HD4890 ครับ ตัวนี้เเรง ลื่นมากมาย
    อ้อ เพิ่มแรมอีกซักหน่อยก็ดี แรม 1 GB น้อยไป (แค่เปิดเครื่องกินแรมไปละ 5-600 MB)

Comment

VGA ท่านมันไม่ค่อยดีนะครับ ควรเปลี่ยนใหม่อย่างยิ่ง

Comment

VGA ท่านไม่เมพอย่างยิ่ง

4890 คือทางเลือกที่ดีครับ

Comment

ทำไม ความเร็ว cpu มันตกๆ ล่ะครับ - -* จาก2.60 ลงมาเหลือ 1 กว่า เอง อ่ะ งง

Comment

Originally posted by celestialbeing View Post
            ทำไม ความเร็ว cpu มันตกๆ ล่ะครับ - -* จาก2.60 ลงมาเหลือ 1 กว่า เอง อ่ะ งง
            ถ้าไม่อยากให้ตกก็ไปปิด C1E ในไบออสครับ มันเป็นเทคโนโลยีของ Intel ในเวลาที่ซีพียูไม่ได้ใช้งานก็จะลดความเร็วเพื่อประหยัดไฟครับ

Comment

แรมน้อยไป การ์ดจอไม่แรงพอ

Comment

เป็นประโยชน์มากกกครับ..ขอบคุณหลายความคิดเห็น....

....

Comment

9300GS -*-

Comment

เปลี่ยนเครื่องเลยครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                      GF9300GS -*-

แนะนำให้เล่น ATI ครับ
                      Nvidia ไม่ค่อยแรง
                      แนะนำเป็น ATI PowerColor HD4890 ครับ ตัวนี้เเรง ลื่นมากมาย
                      อ้อ เพิ่มแรมอีกซักหน่อยก็ดี แรม 1 GB น้อยไป (แค่เปิดเครื่องกินแรมไปละ 5-600 MB)
                      ?????? *--

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
                        ?????? *--

มางงด้วยอีกคน

ปล.การ์ดจอมันอ่อนไปนะ

Comment

Nvidia ตัวแรงๆก็มีนะคร้าบ

- -*

Comment

9300GS -*- แรงกว่า onboard นิสๆ

Comment

Originally posted by touchz View Post
                              9300GS -*- แรงกว่า onboard นิสๆ
                              ออนบอร์ดบางตัวแรงกว่านะ

Comment

Working...
                              X