Announcement

Collapse
No announcement yet.

คล๊อกแล้วมีขีดวิ่ง ใช้ 9400GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คล๊อกแล้วมีขีดวิ่ง ใช้ 9400GT

เพิ่งได้มาครับ ของ Gigabyte ที่มันเขียนข้างกล่ิงว่า oc eDITION พอคล๊อกตามรูปที่ให้มาเนี่ยครับ เวลาเล่นเกม crysis มันก็ลื่นดี แต่มันชอบขึ้นจุดไม่ก็ขีดวิ่งๆ เป็นหลายๆสี
    Last edited by kk; 6 May 2009, 19:00:36.

คล๊อกมากเกินไป

Comment

Originally posted by vibe View Post
      คล๊อกมากเกินไป
      แล้วจะแก้ยังไงครับ อัดไฟ หรือทำวิธีอื่น แต่ไม่อยากเอาคล๊อกลงอ่ะ

Comment

ลด คอร์ เมม

Comment

ลดคอร์สปีดหรอคับ หรือเมมโมรี่สปีด เพราะเมมโมรี่ผมไม่ได้คล๊อกเลย

Comment

ลดเฉพาะที่ oc นะครับ

Comment

ภาพแตกหมด ละ
              ลากมากไป
              ความร้อนสูงไป

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ภาพแตกหมด ละ
                ลากมากไป
                ความร้อนสูงไป
                ไม่ร้อนเลยครับ 45 เอง

Comment

ขยับที่ละ 5-10 ภาพแตกลดที่ละ1 จนเสถียน

Comment

ตอนนี้ได้ละครับ ปรับตามนี้

Comment

อ่า ไม่ได้ซื้อ 9500GT มาหรอเนี้ย

Comment

Originally posted by playplay View Post
                        อ่า ไม่ได้ซื้อ 9500GT มาหรอเนี้ย
                        ตังหายครับ เลยซื้อ GIGABYTE GV-N94TOC-1GI มาแทน ตัวนี้ OC มาแต่โรงงานแล้ว ก็แรงดีคับ แล้วตอนนี้ก็อัดเพิ่มไปอีก จนภาพมันแตกกระจุยอย่างที่ท่านเห็นนี่แหละคับ

ปล. 9400GT 1 GB DDR2 รู้สึกว่ามันพอๆกะ 4670 512 MB DDR 3 เลยนะ

Comment

Working...
                        X