Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือเรื่อง printer หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือเรื่อง printer หน่อยครับ

คือ ที่ร้านผมใช้เครื่อง brother DCP150C อ่ะครับ
    แล้วหมึกมันใกล้จะหมดเด็กที่ร้านเลยเติมหมึกเข้าไป
    แต่ไมไ่ด้ดูเลยว่านั่นมันหมึกของ HP
    คำถามคือ มันจะเป็นอะไรมากมั๊ยครับ แล้วผมควรทำยังไงดี
    ขอบคุณครับ
    Last edited by Marxist; 13 May 2009, 14:15:50.

เอาออกมา ถ่ายหมึกออกซะ ล้างหัวพิมพ์ให้เกลี้ยง ยี่ห้อนี้เลือกหมึกครับ ตันง่ายมาก

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
      เอาออกมา ถ่ายหมึกออกซะ ล้างหัวพิมพ์ให้เกลี้ยง ยี่ห้อนี้เลือกหมึกครับ ตันง่ายมาก
      กำแล้ว ผมไม่เก่งซะด้วย ต้องรื้อออกมาหมดเลยรึเปล่าครับ
      รึแค่ถ่ายหมึกออกจากตัวแท้งก็พอ

Comment

Working...
      X