Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงตัวไหนใช้ดุหนังดีๆมั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงตัวไหนใช้ดุหนังดีๆมั้งครับ

คือผมตัดสินใจจะซื้อ Philips MS460 จะเอามาดูหนังกับเครื่องเล่นDVDจะดีไหมงบไม่เกินสองพันช่วยแนะนำหน่อยครับ

ว่าจะแนะนำ soundstickII ซะหน่อย แต่เห็นงบแล้ว ไม่ได้นี่นา ก็ลองไปฟังเสียงดูเองเลยดีกว่าที่ไอทีซิตี้ครับ เอาให้อยู่ในงบ

Comment

soundstickII ไม่เหงจะดีเลย
      เพื่อนผมซื้อมาก็เสียดายตัง
      เปิดพังเพราะได้แค่ฟังเกาๆเท่านั้นอ่ะครับ

เปิดดังๆเค้นมากๆเข้า ไม่ได้เรื่องครับ(ไม่คุ้มเงินว่างั้นเหอะ)

แต่้ถ้าชอบฟังแนวเกาๆ คันๆหู ก็ นับว่าดีครับ เสียงใส เบสนุ่ม

Comment

แล้วจะเอาMS460มาดูหนังดีไหมอะครับ

Comment

Working...
        X