Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ บล๊อคน้ำ หน่อยครับ ถูกๆแต่คุณภาพพอไปได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ บล๊อคน้ำ หน่อยครับ ถูกๆแต่คุณภาพพอไปได้

พอดีจะหัดเล่น ชุดน้ำ ขอคำแนะนำ ด้วยครับ

Zalman คับ อิอิ

Comment

ไรก้ได้ ในไทยที่มีขายต้อง สวิทเทคอย่างเดียวครับ ภาษีดีกว่าเยอะ

Comment

swiftech apogee gt แต่เห็นท่านบิวเอา dtek v1 มาลดราคาอยู่ ราคาน่าสนกว่า
        Last edited by Salapao2000; 23 Feb 2009, 02:08:43.

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=405429

ตัวนี้เลยครับ ไม่ต้องซื้อบ่อย ว่าราคากันเองนะ ผมไม่ได้ค่านายหน้า อิอิ

Comment

D-TEk fusion V.1 ราคามือ1 เท่าไรฮะ

Comment

ผมก็ไม่แน่ใจครับ ต้องพึ่งกูเกิ้ลดูละครับ เซิร์ทชื่อดูเลย

Comment

Originally posted by hikkie View Post
                D-TEk fusion V.1 ราคามือ1 เท่าไรฮะ
                ไม่มีมือ1แล้วคับ เค้าผลิตV2ออกมาแทนแล้ว

Comment

swiftech apogee gt ครับ ผมกำลังจะขาย อิ อิ

Comment

ใครเบื่อ V8 ก็มาปล่อยให้ผมได้ในลายเซ็ฯข้างล่างนะครับ

Comment

เกือบครบชุดแว้ว หรือของส่งจากคุณ N95

Comment

Working...
                      X