Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gear of War [PC] เล่น Co-op ได้กี่คนเหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gear of War [PC] เล่น Co-op ได้กี่คนเหรอคับ

พอดีจะเอาไปลงร้านแล้วเล่นกะเพื่อนครับ เห็นเค้าบอกว่าเล่นได้แค่ 2 คน จริงหรือป่าวครับ หรือมากกว่านั้นมากสุดกี่คนเหรอคับ
    แล้วถ้าจะเซฟทำไงอ่ะ
    แล้วมีใครที่ลงเกมนี้แล้ว Error หรือมีปัญหาอะไรไหมครับ ถ้ามีแก้ไงดีอ่ะ
    ขอบคุณคับ

2 คนครับ คนครีเป็น Marcus อีกคนเป็น Dom

ส่วนวิธีเซฟต้อง สร้าง Profile ก่อนเล่นครับ กด F1

ส่วนผมเล่นได้จนจบไม่เด้งเลยครับ

Comment

แล้วถ้า Copy ข้ามเครื่องจะเล่นได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by jamankell View Post
        แล้วถ้า Copy ข้ามเครื่องจะเล่นได้ไหมครับ
        Copy ไฟล์ตัวเกมเหรอครับ อันนี้ไม่เคยลองแต่คงคล้ายกับลงเกมใว้ ไดร์ อื่น แล้ว Format windows ละมั่งครับ

ตอน Copy ต้อง Copy ตัว Xlive.dll ใน C:\WINDOWS\system32 ไปวางในอีกเครื่องด้วยนะครับ

ไม่งั้นมันจะขึ้นว่า ให้ลงใหม่เพราะหาไฟล์ Xlive.dll ไม่เจอ

ลองดูครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

เห็นว่ามี ภาคเสริม Mad World ด้วยหนิครับจิงป่าวอ่ะ

Comment

มีแต่ภาค2เลยครับลง Xbox360 ภาคเสริมยังไม่ได้ข่าวนะ

Comment

Working...
              X