Announcement

Collapse
No announcement yet.

audio cd writer ตัวที่ดีกว่า nero มีไหม๊ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• audio cd writer ตัวที่ดีกว่า nero มีไหม๊ครับ

audio cd writer ตัวที่ดีกว่า nero มีไหม๊ครับ ที่ให้เสียงดีกว่า nero ใครทราบช่วยบอกหน่อยครับ และ download ได้ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ

เอ่อ....source เป็นmp3 เขียนเป็นaudio เสียงก็แย่อยู่ดี โปรแกรมผมเคยใช้มาก็หลายตัว ไม่เห็นต่างตรงไหนเรื่องเสียง

เอาไปซื้อแผ่นแท้ rip เป็น wav แล้วเลือกๆเพลงที่ชอบมาเขียน รับรอง ได้แผ่นcd audioที่ต้องการและเสียงดีสมใจอยากแน่นอนครับ

Comment

ถ้าต้นฉบับเป็น MP3 ยังไงมันก็ไม่ได้ดีเท่า audio cd หรอกครับ

Comment

ไม่ใช่ครับ ผมหมายถึง copy แผ่น audio cd จากต้นฉบับครับ คือแบบแผ่นต่อแผ่นครับผม

Comment

ลองใช้ Function Rip ใน Media player ดูจิทำได้เหมือนกันไม่ต้องใช้โปรแกรมไรเลยน่ะ อิิอิอิ

Comment

เอ...หากมีแผ่นmaster จะก๊อปแผ่น ก็ใช้mode on fly ไปเลยสิครับ มันก็ได้เหมือนmaster ทุกประการนี่

Comment

Working...
            X