Announcement

Collapse
No announcement yet.

กาดจอ ที่ีมี พอร์ท HDMI ต่อออกสามจอได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กาดจอ ที่ีมี พอร์ท HDMI ต่อออกสามจอได้ไหมครับ

กาดจอ ที่ีมี พอร์ท HDMI ต่อออกสามจอได้ไหมครับ

คือต่อออก lcd 2 จอและ ช่อง hdmi เป็นจอที่สาม ได้เลยไหมครับ หรือต้องสลับใช้ได้สองจอครับ

อยากจะเปลี่ยนครับ
    ตอนนี้ใช้ 8600 จีที ไม่เลือกค่ายครับ งบ 3-4 พันครับ
    ช่วยเลือกหน่อยครับ

ดันรอครับ

Comment

มาดัน รอ คำตอบ ครับ

Comment

Originally posted by raiden909 View Post

คือต่อออก lcd 2 จอและ ช่อง hdmi เป็นจอที่สาม ได้เลยไหมครับ หรือต้องสลับใช้ได้สองจอครับ

ตอนนี้ใช้ 8600 จีที ไม่เลือกค่ายครับ งบ 3-4 พันครับ
        ปกติผมเห็น 2 ครับ - -

อ๋อนึกออกละตามที่ท่านล่างบอก คือต่อ 3 อัน - - อืม :O ผมก็งงคำถาม Thx
        Last edited by Roman9441; 26 Mar 2009, 20:52:34.

Comment

ใช้ด้ายยยย

Comment

กาดจอที่ผมใช้นะครับ
            จะต่อได้เเค่ ครั้งละสอง ครับ คือ
            dvi+vga
            dvi+tv(s-vedio)
            vga+tv(s-vedio)

ต้องเลือกเอาเเค่สองนะครับ
            เลยอยากถอยกาดจอที่มี hdmi เเล้วต่อให้ออกครบทั้งสามจอ เเบบนี้ นะครับ
            สรุปแล้วทำได้เลยใช่ไหม ครับ

ขอบพระคุณทุกๆๆท่าน นะครับ

ป.ล.
            Last edited by raiden909; 27 Mar 2009, 07:23:08.

Comment

ขอบพระคุณมากๆๆ ครับ คุณohmmo144

นี่ก็กำลังตัดสินใจสองเรื่องนะครับ เรื่อง ก็กาดจอ
              เรื่องสอง ก็ จอ 32 เเบบfull HD กับ จอ 42 ครับ เพราะราคาใกล้ๆๆกัน
              ติดอยู่ที่ ห้องผมสามารถวางจอให้***งจากจุดที่ดูๆได้เเค่ 2เมตรครึ่ึ้ง ครับ

ยังงัยก็ขอบพระคุณมากๆๆครับ

Comment

Working...
              X