Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซ็ท จอยพวงมาลัย force feed back ของ momo ได้แล้ว เย้ มันส์ เกินคำบรรยาย..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซ็ท จอยพวงมาลัย force feed back ของ momo ได้แล้ว เย้ มันส์ เกินคำบรรยาย..

[SIZE="6"]มาตั้งคำถามไว้ ตั้งนาน ไม่มีใครตอบ..ให้กระจ่างแจ้งตรงคำถามเล้ยยยย

นี่ เซ็ท สำเร็จแล้ว...ผล เหรอ

สู้มือดีจริงๆ ยิ่งเวลาเข้าโค้งนะ... ดึง มือ สุดๆ....

เวลาชน ก็ กระแทก ซ้าย เบี่ยงไปชนขอบทาง กระเด้ง มาชน อีกคัน.พวงมาลัยตีกลั่บ ดึงมือกลับไปอีกทาง โห สุดยอด ส่วนแรงกระแทก เหรอ... ได้รายละเอียดดีมาก ขนาด ชนป้ายข้างทาง เล็กๆนะ..มันยังกระตุกเบาๆให้รู้สึกเลย แล้วพวกกรวย นะ แห๋ม มี กระตุกให้สัมผัสด้วย ไม่ต้องพูดถึงตอนกระแทกกับรถข้างๆเลย แรงสุดๆ... อ้ายที่สะใจสุด ก็ ..ตอนที่ชนกะรถข้างๆ นี่แหละ แล้ว มัน กระเด้งไปชนขอบทาง หรือ รถอีกคัน..แห๋ม มัน กระแทก เด้ง ไปมา ..สองเด้ง ได้อารมณ์ กับภาพ บนจอดีจริงๆ

เวลาเหิร ยิ่ง โอ้วววว สุดยอด... ลงพื้น กระเด้ง... กระแทก ได้อารมณ์จริงๆ.. เยี่ยม..สุดๆ

เวลา ดริฟฟ์ นะ..สุดยอด.... อะไร มันจะขนาดนั้น ดึง สุดๆ.. สัมผัส อารมณ์ ล้อเบียดกับพื้น ถนน ได้เลย.... ยังกะ มัน ดึง ไป... ขวา บ้าง ซ้ายบ้าง..ตาม ถนน ที่ ดริฟฟ์ เลย... เอี๊ยดดดดดด์ ดดด์... แล้ว พอรถปัดนะ...แห๋ม มันดึงกลับอีกทาง สู้กะมือ รู้สึกถึง..แรง ที่ ช่วงล่างทำกับพื้นเลย...อะไรจะขนาดนั้น....................... เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คุ้มจริงๆ กับ 3900 บาท.... ให้ตายเหอะโรบิ้น...

ใครไม่มีไปหามาลุยซ๊ะนะ.... เยี่ยมจริงๆ ....

แนะนำ ระบบนะต้อง force feed back นะ แนะนำระบบนี้..พวกสั่นอย่างเดียวไม่สะใจ..ต้องอันนี้..ดึงมือสุดๆ....ส่วนยี่ห้อ อื่น ไม่เคยลอง..ที่ เล่นอยู่ตอนนี้ ก็ MOMO คุ้มสุดๆ

หามาซ๊ะ แล้วคุณจะรู้จักคำว่า...........คุ้มค่า...........เป็นยังไง.........

แล้ว ก็ ลืมไปได้เลย ...........เครื่อง หยอดเหรีญตามห้าง...............................

..................สุดยอด.........สุดยอด........และ สุดยอด[
    /SIZE]

สงสัยยังไง แอดมาคุยกันที่ vorapat456@hotmail.com
    Last edited by vorapat; 5 Jan 2008, 23:32:40.

ผมก็ซื้อมา ยังตั้งค่าไม่เป็นเลย ช่วยบอกหน่อยได้โปรด ตอนนี้ยังนอนแอ้งแม๋งอยู่ในกล่องเลย.......ได้โปรด

Comment

ผมซื้อมา 2990- เอง ในงาน Comworld ส่วนตั้งค่าก็แค่ลงDriver ใน CD ก็ใช้ได้เลย

ดูตรงที่หมุนให้มีไฟสีเขียว 2 อัน ถ้าติดอันเดียวแปลว่า Force feed back ไม่ทำงานครับ

Comment

สงสัยหน่อยหนึ่งมีใครเล่น Prostreet Online มั่งหนุกหรือเปล่าถ้าหนุกจะได้ไปซื้อแผ่นแท้มั้ง

Comment

ผมใช้ G25 คับ MOMO ชิดซ้ายคับ
          กะจะขาย แล้ว ช่วยนี้ไม่ได้ใช้เลย
          เนื่อง จากขายคอม ไป เอา คอมโบราณมาใช้แทน

Comment

Originally posted by eihander View Post
            สงสัยหน่อยหนึ่งมีใครเล่น Prostreet Online มั่งหนุกหรือเปล่าถ้าหนุกจะได้ไปซื้อแผ่นแท้มั้ง
            ผมเล่นครับ ใช้แผ่นแท้ ถามว่าสนุกมั้ยมันต้องแล้วแต่ความชอบจริงๆครับ ผมออนไลน์เล่น Drag
            อย่างเดียว เพราะมันเร็วและตื่นเต้นสุดๆแล้วครับ หรือไม่ก็เล่น Twin Drift ครับ ได้อารมณ์อีกแบบ

Comment

ผมใช้ Genius ครับ มันเขียนforce feed back นะครับ แต่เวลาเล่นมันสั่นอย่างเดียวอะ
              จะใช้มันมีแรงต้านทำยังไงหรอครับ...

Comment

แรกๆก็เห่อแบบนี้แหละ....หลังๆก็เก็บลงกล่อง..ฝุ่นจับตรึม...5555

Comment

Originally posted by sawimat View Post
                  ผมใช้ Genius ครับ มันเขียนforce feed back นะครับ แต่เวลาเล่นมันสั่นอย่างเดียวอะ
                  จะใช้มันมีแรงต้านทำยังไงหรอครับ...
                  ปรับที่ออฟชั่นในเกมส์ครับ..ติ๊กคำว่า enable force feed back

Comment

ผม ซื้อ G25 มา เล่นได้เดือนเดียว ขายคอมไป เหอ รอ ซื้อ คอม ใหม่ 45nm + 9800GX2
                    คิดๆ อยู่ จะขาย ดีหรือป่าว ขาย 10000 สภาพ ใหม่กิก 99% คับ

Comment

ผมซื้อมา 3900 เหมือนกัน เมื่อ 2ปีที่แล้ว (2006)

แต่ท่านนี่สิ เดี่ยวนี้เค้า 2990 กันหมดแล้วครับ !
                      ซวยจริงๆครับ ไปซื้อไหนมา
                      GLORIOUS PC MASTER RACE
                      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ใจเย็นๆๆ ท่าน จขกท เดี่ยวเล่นไปนานๆๆ เดี่ยวก็เบื่อแล้วก็จะกลับมาลงกล่องเองคับผม ^^

Comment

เกือบจะสั่งตัว 900องศา (พวงมาลัย5รอบแบบรถจริง) มาใช้เหมือนกันแต่มานั่งนึกๆดูเกมส์รถแข่งดีๆปีนึงมีอย่างมาก 2-3 เกมส์ เลยเปลี่ยนใจ ใช้ Microsoft Sidewinder FB2 สมัย 7 ปีก่อนต่อไป ไม่เคยงอแง แรงกระตุกกระชาก+ทีบยังแรงดีเหมือนเดิม เสียอย่างเดียวมันทำโต๊ะพังไป 2 ตัว

Comment

Originally posted by ratth View Post
                            เกือบจะสั่งตัว 900องศา (พวงมาลัย5รอบแบบรถจริง) มาใช้เหมือนกันแต่มานั่งนึกๆดูเกมส์รถแข่งดีๆปีนึงมีอย่างมาก 2-3 เกมส์ เลยเปลี่ยนใจ ใช้ Microsoft Sidewinder FB2 สมัย 7 ปีก่อนต่อไป ไม่เคยงอแง แรงกระตุกกระชาก+ทีบยังแรงดีเหมือนเดิม เสียอย่างเดียวมันทำโต๊ะพังไป 2 ตัว

สงสัยจะเล่นมันส์ไปหน่อยมั๊ยท่าน

Comment

ถ่ายวีดีโอตอนเล่นมาให้ดูหน่อยสิคับ อยากเห็น

Comment

Working...
                              X