Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซวยแล้วช่วยด้วยครับกดตั้งค่าหน้าจอผิดจอดับหายไปเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซวยแล้วช่วยด้วยครับกดตั้งค่าหน้าจอผิดจอดับหายไปเลย

คือเมื่อกี้จะปรับค่าหน้าจอ แล้วดันกดผิดไปกด 1920*1020 แล้วจอดับไปเลยไม่มีสัญญาญมาเลย เข้าไปในเชฟโหมดจะเอาdriverออก ATi8.5 แล้วมันดันเอาออกไม่ได้ วินโดว์ครับVista ทำไงดีครับ ใช้โปรแกรม Your uninstall ก็เอาไม่ออก

ขอบคุนมากครับ

เข้าเซฟโหมดเหมือนเดิมนะ แต่ให้ไปปรับความละเอียดของหน้าจอให้่่ต่ำลงครับ

Comment

Remove Driver VGA ออกแล้วเข้า Windows ปกติ แล้วค่อย Setup ลงไปใหม่ครับ Windows XP ปรับค่าความละเอียดใน Sefemode ไม่ได้ครับ

Comment

ขอบคุนมากครับ อยู่ดีดีมันก็กลับเป็นแบบ 800*600 เฉยเลย งง เหมือนกัน

Comment

Working...
        X