Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากติดเน็ตที่บ้านหนองแขม ใช้ของใครดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากติดเน็ตที่บ้านหนองแขม ใช้ของใครดี

บ้านผมอยู่แถวหนองแขมครับ เพชรเกษม 81 เมื่อก่อนติด true แต่ยกเลิกไปแล้ว
    จะติดใหม่ อยากลองถามว่ามีเจ้าอื่นมั่งไหมครับ แล้วสัญญาณเป็นไงบ้าง

เมื่อวานโทรไปศูนย์ maxnet จะติดซะหน่อย ให้เขาตรวจสอบให้ ไม่รู้จะได้ความเมื่อไหร่ เหอ เหอ

ตอนนี้มี maxnet กับทุย 2 เจ้า ที่ผมคิดว่าดีที่สุดครับ

ถ้า จขกท. มีเบอร์ที่ เม็กเน็ตสามารถไปถึงได้ ก็แนะนำแม็กเน็ตครับ

ถูกกว่าเห็นๆ

Comment

Working...
    X