Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวน พี่ ๆ น้อง ๆหน่อยครับ เกี่ยวกับ notebook bto

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวน พี่ ๆ น้อง ๆหน่อยครับ เกี่ยวกับ notebook bto

มีใครซื้อ โน๊ตบุ๊ค บีทีโอ ในงานคอมมาร์ทที่ผ่านมาบ้างครับ รุ่น vm02 ที่ราคา 19900 เป็นไงบ้างครับ คุ้มไหมครับ ขอความเห็นหน่อยครับ แล้วบริการหลังการขาย เป็นไงบ้างครับ พอดีกำลังจะซื้อไม่กล้าตัดสินใจอ่ะครับ รบกวนด้วยครับ

-*- นึกภาพไม่ออก ขอรายละเอียดเพิ่มเติมด้วย

เช่น spec, หน้าตาของเครื่อง

Comment

รุ่นนี้อ่ะครับ http://www.synnex.co.th/BTO/Product/VM02/spec.asp ใครที่ใช้แล้วเป็นไงบ้างครับ แล้วบริการหลังการขายเป็นไง ขอความเห็นคนที่ใช้ bto หน่อยครับ

Comment

ดูจาก spec โอเคเลยทีเดียว
        ส่วนประกันเป็นของซินเน็ค ไม่เลวร้ายครับ

Comment

ขอบคุณครับป๋ม ที่ให้คำแนะนำ ว่าแต่ร้านไหนดีครับ ที่พันธ์ทิพย์ ช่วยแนะนำทีครับ

Comment

ร้านในเครือซินเน็คอะครับ ... แต่ไม่ทุกร้านนะครับ
            ลองถามจากหน้าร้านดูอีกครั้งนะครับ

Comment

ผมก็ใช้ของ BTO นะ ซื้อเมื่อเดือนมิถุนายน ที่งานคอมมาร์ทนี่แหละ
              32000 บาท
              ก็โอเคเลย ผมเปิดเล่นเกมวันละ 10-15 ชั่วโมง ทำงานบ้าง

ไม่มีปัญหาอะไรเลย นอกจากเครื่องร้อน(ซึ่งมันเป็นเรื่องปกติ) ผมก็เอาพัดลมเป่าจ่อๆเลย
              เย็นจัด!!!!

Comment

ผมจะซื้อรุ่น SW01-2300 อยู่ไม่ทราบว่าใครใช้อยู่มั่งครับ

Comment

Originally posted by virus2007 View Post
                  มีใครซื้อ โน๊ตบุ๊ค บีทีโอ ในงานคอมมาร์ทที่ผ่านมาบ้างครับ รุ่น vm02 ที่ราคา 19900 เป็นไงบ้างครับ คุ้มไหมครับ ขอความเห็นหน่อยครับ แล้วบริการหลังการขาย เป็นไงบ้างครับ พอดีกำลังจะซื้อไม่กล้าตัดสินใจอ่ะครับ รบกวนด้วยครับ
                  ก็ดีนะครับ ดูจากสเปก ลงVISTA ได้ด้วย ^^

Comment

Working...
                  X