Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ HARDDISK SEAGATE BARRACUDA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ HARDDISK SEAGATE BARRACUDA

อยากทราบว่ามันดีกว่าแบบธรรมดายังไงครับ และต่างกันมากจนรู้สึกได้เลยไหมครับกำลังตัดสินใจจะซื้อรบกวนตอบแบบกระจ่างหน่อยครับ ขอบพระคุณอย่างสูง

Originally posted by Like View Post
    อยากทราบว่ามันดีกว่าแบบธรรมดายังไงครับ และต่างกันมากจนรู้สึกได้เลยไหมครับกำลังตัดสินใจจะซื้อรบกวนตอบแบบกระจ่างหน่อยครับ ขอบพระคุณอย่างสูง
    บาราคูด้า มันเป็นชื่อรุ่นนิครับ แล้วแบบธรรมดาที่ว่ามันเป็นยังไง
    ผมก็ใช้บาราคูด้าอยู่

Comment

Working...
    X