Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุ้มมั้ยที่จะเลหลัง3850ถูกๆ เพื่อจะไปเอา9600GT ดูครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุ้มมั้ยที่จะเลหลัง3850ถูกๆ เพื่อจะไปเอา9600GT ดูครับ

จริงๆแล้วส่วนตัวผมคิดว่า9600GT นี่มันน่าจะประกบคู่เทียบกับ3850นะ ราคามันก็ไม่***งกันมาก แต่ก็เป็นที่รู้กันแล้วว่า9600 ดูจะเหนือกว่าในการเล่นเกม แต่มันไม่ทุกตัวนะครับ อิอิ อีกอย่าง9600 มันลากได้ไม่ไกลเท่า3850 เพราะฉะนั้นสาวกสีแดงจงคิดให้หนักถ้าคิดจะเลหลัง3850 ตัวเก่งกันแบบถูกๆแล้ว ไปหากิ๊กใหม่อย่าง9600 ที่ดูแล้วต้องเพิ่มตังอีก โข ว่ามันขึ้นตามสัดส่วนตังที่เพิ่มรึเปล่า
    อิอิ กลับมาค่ายแดงวันนี้หลังเผลอใจให้ กิ๊กใหม่อย่างน้องเขียว 9600 อยู๋พักนึง
    ตัวนี้ 3850 512 HIS ครับ
    Attached Files

ส่วนตัวผมเองคิดว่าไม่คุ้มครับ
    ถ้าแรงเพิ่มจากตัวเก่าที่ใช้ไม่เกิน 50% ผมไม่ Up ความแรง
    เป็น GF8800GT G92 Up ขึ้นไป
    ที่เหลือก็แล้วแต่ชอบของแต่ละท่าน 555+
    ปล.ผมก็พึ่งปล่อย HD3850 ของพลังสีไปเหมือนกัน หิหิหิ มาใช้ GF8600GT เปิดดูด bit ทั้งวันเฉยเลย หุหุหุ

Comment

ถ้าอัพเกรดนิดหน่อยผมว่าไม่คุ้มคุ้มกรณีซื้อใหม่ครับ

Comment

up to u จ๊ะ

Comment

คุ้มไม่คุ้ม ไม่ทราบครับ

ส่วนตัว PowerColor 3850 Oc 512 ==> Inno 9600GT 512

ปล. ขายได้ 5800 ไปซื้อ ราคา 5300

Comment

คุ้มไม่คุ้ม ... มันอยู่ที่เจ้าของเงินครับ

แต่รอสอย 3850 96gt แบบถูกๆอยู่เหมือนกัน เอิ๊กๆ

Comment

ดัน

Comment

ไม่คุ้มแน่นอน ผมก็ขาย 3850OC แล้วก็ไปได้ 9600GT มาเหมือนกัน แรงพอๆกัน จริงๆไม่อยากได้หรอกแต่พอดีเห็นมันถูกดี เลยเอามา

Comment

แต่ๆๆๆ ถ้าใครได้ตัว5200มาน่ะคุ้ม อิอิ

Comment

พวกเดียวกัน ๆ ซื้อมาแล้วเหรอครับ 3850 HIS ^__^

Comment

เปลี่ยนเป็น 7300GT โล้ด.... คุ้ม

Comment

Originally posted by dears View Post
                        เปลี่ยนเป็น 7300GT โล้ด.... คุ้ม
                        ^^"

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                          ^^"

ไม่ต้องงงท่านนะแหละ เอาไปโหลดบิต แค่ออนบอร์ดก็ คุ้ม อิอิ

Comment

Originally posted by dears View Post
                            ว่าจะทำอยู่เหมือนกันคับ -*-

เพราะตอนนี้ขาย 3850 ไป 5000 ไม่รู้จะใช้ตัวไหนดี

ป.ล.หรือว่าจะรอสอย 8800GT มือ 2 ดีหว่า 9800GTX มาแค่ 11900 เอง อิอิ

Comment

9800GTXไปเลยครับ

Comment

Working...
                              X