Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่ามี program ตัวไหนบ้างครับ ที่สามารถดู Bus ของ PCI-E ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่ามี program ตัวไหนบ้างครับ ที่สามารถดู Bus ของ PCI-E ได้ครับ

อยากหาโปรแกรมมาดูความเร็ว Bus ของ PCI-E ไว้ตอน Overclock ครับ อยากรู้ว่าถ้าเพิ่ม FSB แล้ว PCI-E จะขึ้นตามมาเป็นเท่าไหร่ครับ สำหรับบอร์ดที่ Lock Pci-E ไม่ได้ครับ

ตอบอันไหนดีหว่า .... เห็นตั้งไว้2ที่เลย ระวังคำตอบมันจะไม่เข้าข่ายเดียวกันนะงับ

เข้าเรื่อง
    -ว่าแต่ใช้บอร์ดอะไรอยู่อ่ะ มันจะมีโปรแกรมสำเร็จรูปของบอร์ด ให้โหลดมาใช้งานได้สบายๆเลยงับ
    เพียงแต่ต้องดูด้วยว่ามันซัพพอร์ทกับรุ่นของบอร์ดที่คุณใช้อยู่หรือเปล่า

Comment

Working...
    X