Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยวิจารย์ และแนะนำ สเป็ค หน่อยครับ ผมคิดมางี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยวิจารย์ และแนะนำ สเป็ค หน่อยครับ ผมคิดมางี้

--บอกการใช้งาน ก่องเลยงับ ว่าหนักที่เล่นเกมส์ online ซะส่วนมาก มีทำงาน photoshop เขียนเว็บบ้าง

cpu : intel core2duo E8400 พอมาอ่านเว็บนี้ละรังเร Quad6600 แถมXeon3220 ล่ออีก

mainboard : Gigabyte GA-EP45-DS3R

VGA : xfx GF9800 GTX+ รังเรกับ saphine HD4850 pcs+

ขอคำแนะนำด้วยขอรับ

แล้ว power ใส่เท่าไหร่ดีอะ

งบเท่าไหร่ครับ รวมจอไหม เล่นแค่เกมออนไลน์ใช่ไหมครับ เอาแค่4อย่างที่ว่านั้นหรือทั้งหมดเลยครับ

Comment

Working...
    X