Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV ภาพหายค้าบ ภาพไม่ครบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA IV ภาพหายค้าบ ภาพไม่ครบ

งงมาก มันไม่มีภาพ ภาพไม่ครบมันเป็นภาพดำๆ บางทีตึกหายบ้าง ถนนหายบ้าง มันเป็นตั้งแต่เริ่มเกมเลยอ่ะ ทำไมไม่เ็ห็นมีใครเป็นกันเลย

update DirectX และการ์ดจอ เป็น 180.84 แล้วมันก้อไม่หาย

ใช้ Palit 9800GTX+

ช่วยผมด้วยคับ อยากเล่นปกติเหมือนชาวบ้านเค้า

ผมก็เป็นครับ พึงเป็นหลังจากลง ไดรเวอร์ 180.84 สำหรับ GTA4 เนียครับ ตอนแรก ใช้ 178 ไม่เป็นครับ แต่แลค
    พอใช้ 180.84 ลื้นขึ้น แต่ภาพมันขึ้นช้าครับ

Comment

ของผมมันไม่ขึ้นเลยอ่ะครับ งงมากมาย

178 ลองลงแล้วก้อไม่หายครับ

Comment

ผมก็เป็นครับทำไงดีครับ ปล.
        update DirectX และการ์ดจอ เป็น 180.84 แล้วมันก้อไม่หาย

ใช้ Palit 9800GTX+

Comment

รอ Patch ของทาง Rockstar ออกมาแก้ครับ ตอนนี้ เวอร์ชั่น Pc มีปัญหาด้าน Texture

Comment

ทำตามกระทู้นี้หายครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=344913

ผมก็เป็นเริ่มเกมมา นั่งเรือมาโปร่งใสเชียว

Comment

ขอบคุณครับ

แหล่มรับดับชาติ

Comment

ทำไมของผมมันยังไม่หายอ่ะครับลองทำตามมา สองรอบแล้ว หรือว่าแรม เครื่องมีส่วนทำให้ภาพออกบ้างไม่ออกบ้างครับ เหมือนมันรันภาพไม่ทัน เพราะแรมมันแค่ 1กิ๊ก ครับ

ปล. แรมพังถ้าเกิดใช่จะได้รีบหามาเสริมด่วน ขอบคุณครับ

Comment

ของผมลงไดร์เวอร์ตัวล่าสุดหายเลย

Comment

Originally posted by pingpongrj View Post
                    ของผมลงไดร์เวอร์ตัวล่าสุดหายเลย
                    ตัวไหนว่ะครับท่าน บอกด่วนครับ อิอิ ด่วนที่สุดในโลกครับบบ อย่าบอกนะว่า 180.84

Comment

ก็คิดว่า 180.84 นะครับเพราะไดรเวอร์ตัวนี้สร้างมาเพื่อเกมส์ GTA IV เลยล่ะครับถึงขนาดบางเกมส์เล่นไม่ได้เลยถ้าลงไดรเวอรืตัวนี้

Comment

ตูตายแล้วหรือเนี่ย.......รถลอยได้เฉยเลย

Comment

^^^ 55555555555555

Comment

GTA4ภาพเป็นอย่างนี้แก้ยังไงครับ

Attached Files

Comment

ทำรูปให้เห็นจะๆยังไงหรอครับ

Comment

Working...
                              X