Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่อง cd rom ของ notebook เปิดไม่ได้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่อง cd rom ของ notebook เปิดไม่ได้คับ

คือว่าแฟนผม มันทำ nb ตก และ มันจะเอามาเปิดหนัง แต่ ช่อง cd มันม่ทำงานเลย ต้องส่งศูนยื ไหมครับ เพราะยังอยู่ในประกัน รบกวนหน่อยนะครับ ขอคำปรึกษาที

เอาคลิบหนีบกระดาษจิ้มที่รูตรงข้างๆปุ่มกด แล้วดันเอาแผ่นซีดีออกครับ

แล้วส่งเคลมไปเลบ

หรือมันอาจจะหลวม

Comment

คือว่า มันยังไม่ได้ใส่แผ่นเข้าไปเลยน่ะครับ และก็ถ้าส่งศูนยื จะเสียเวาลานานไหมอ่าครับ

ช่วงนี้มันมีงานต้องส่ง อจ. เพียบเลย

รบกวนด้วยครับ

Comment

แล้วแต่ 0 ครับ ขั้นต่ำก็ประมาณ 2 อาทิตย์

Comment

2 อาทิตย์ประมาณนั้นหรอครับ ขอบคุณมากครับ หวังว่าศูนย์ คงไม่เกเรนะ

^^

Comment

ใช้ของอะไรอยุ่หรอครับ

Comment

Originally posted by lovescene2 View Post
              2 อาทิตย์ประมาณนั้นหรอครับ ขอบคุณมากครับ หวังว่าศูนย์ คงไม่เกเรนะ

^^
              ขั้นต่ำนะครับ

ว่าแต่มีรอยบุบ หรือ แตกรึป่าว ระวังเคลมไม่ไ้นะครับ

แล้วใน mycom เห็น cd drive ไหมครับ

Comment

ของ คอมแพค ครับ มันติดมากับเครื่องเลยน่ะครับ

Comment

Working...
                X