Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้ามาดูกันเร้ว......เจาะฝาเคสมาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้ามาดูกันเร้ว......เจาะฝาเคสมาครับ

@@ตอนแรกก็ไม่เคยมีความคิดที่จะไปโมฯเคสเลยนะครับ แต่พอซื้อโน่นซื้อนี่มายัดเข้าไปมาก ๆ เอะ...! ชักอยากจะโชว์ของข้างในซะแล้วซิ(ก็ไม่รู้จะโชว์ใครเหมือนกันเพราะอยู่ห้องคนเดียว ฮิ ฮิ)
    @@เคสตัวนี้ฝาข้างมันก็ใสน่ะ นะ แต่ไป ๆ มา ๆ มันไม่ถึงใจเลย ซิ้ง CPU ที่เปลี่ยนมาก็ไม่เห็น ไปหลบอยู่ข้างหลังโน่น.....แน่ะ ก็เลยตัดสินใจเจาะให้มันใสทั้งฝาเลยดีกว่า(((((พอแฟนรู้ว่าจะเจาะฝาเคสหล่อนก็ขอแจมด้วย 1 ข้าง ฮือ....ฮือ....เคสตู)))))
    @@ไอ้ครั้นเราจะเจาะเองก็ไม่มีเวลาซักเท่าไหร่ บวกกับไม่มั่นใจในจิตวิณญาณของงานศิลป์ที่มีในตัวซักเท่าไหร่ ก็เลยคิดว่าเอาไปให้ร้านเค้าทำให้ดีกว่า พอดีอ่านเจอในบอร์ดนี้แนะนำร้านให้ร้านนึงแถวแยกวัชพล ก็ลองโทรศัพท์ไปแจ้งเจตนาของเราว่าต้องการอะไร พูดคุยกันเรียบร้อยวันรุ่งขึ้นก็หิ้วฝาเคสไปให้ที่ร้านเค้าชำแหละซะ...
    @@ผลออกมา(เดี๋ยวท่านจะได้เห็นต่อไปนี้)เป็นที่พอใจอย่างมากครับ งานปรานีตมากตรงตามใบสั่ง เป๊ะ...! ทุกประการครับ
    @@โม้มาเยอะแล้ว...เรามาชมฝาข้างเคสของผมที่ผ่านการโมดิฟายแล้วกันดีกว่า

ข้างใสก่อนโมฯ............ครับ

ร้านจับเจี๋ยนซะ...........

Comment

เจาะช่องใส่พัดลมเพิ่มอีก 1 ตัว............ครับ

ป.ล.พัดลมตัวนี้เสียงดังดีชะมัด
      Last edited by vakabayashi; 15 Mar 2007, 22:31:46.

Comment

Before...........

Silent Square ของตู.............ไม่เห็นเลยวุ้ย......

Comment

After..........

Silent Square ของตู.............มันสวยจริง ๆ ......

Comment

แต่งหมดไปเป็นหมื่นเห็นแค่เนี่ย.........

Comment

ไม่เอา ไม่เอา ต้องเต็ม ๆ อย่างนี้เท่านั้น..... 55555

Comment

ข้างนี้จำใจโพสครับ...เฮ้อ อยากจะบอกว่าผมถูกบังคับ..........

Before...........

Comment

After..........

@@@KITTY@@@

Comment

kitty ก็น่ารักดีนะครับ อิอิ

ส่วนด้านที่เจาะใส สวยมากครับ เนี๊ยบจริงๆ

Comment

@@งานฝีมือของทางร้านนับว่าปรานีตมาก ๆ ครับ ข้างใสคงไม่ต้องพูดถึงครับใคร ๆ ก็ ทำได้ แต่ข้างเจ้าแมว KITTY (T_T ยังทำใจไม่ได้ง่ะ) นี้ฝีมือจริง ๆ ครับเก็บรายละเอียดได้ใกล้เคียงกับแบบมาก ๆ
                      @@ยังไงถ้าเพื่อนคนไหนยังลังเล ที่อยากจะโมฯเคสแต่กลัวออกมาไม่ดีผมขอเสนอร้านนี้เป็นอีก 1 ทางเลือกในการตัดสินใจแล้วกันนะครับ เราร่างแบบที่อยู่ในหัวไปให้เค้าได้เลยหรือจะไปนั่งคุยให้เค้าออกแบบมาก็ได้ เรื่องราคานั้นกันเองครับคนเล่นคอมเหมือนกัน ใครสนใจลองติดต่อไปดูนะครับ

ขออนุญาตแปะ Link ครับ
                      http://www.innercnc.net/gallery.html
                      0892122270

โมดิฟาย เครดิต:อินเนอร์ แอคทิฟ ดีไวส์

ไม่ได้เป็นหน้าม้า ไม่ได้มีส่วนได้ เสีย กับทางร้าน แค่อยากแนะนำ และ เพิ่มตัวเลือกให้กับเพื่อน ๆ เท่านั้นเองครับ

ขอบคุณที่ติดตามชมมาโดยตลอดครับ

ปล.รูปเจ้าแมว KITTY เป็นความต้องการ(เชิงงอแง)ของแฟนผมเองครับ
                      Last edited by vakabayashi; 15 Mar 2007, 22:30:46.

Comment

Comming Soon "RED MACHINES" โปรดคอยติดตามชม.................

Comment

น่ารักดีครับ อีกข้างก็สวยมาก

Comment

คิดตี้ร้านที่ท่านใช้บริการ ใช้เครื่องอะไรเจาะครับ

งานเนียนมาก
                            Last edited by THM; 15 Mar 2007, 23:32:01.

Comment

สวยจังครับ ลายKittyก็น่ารักดีด้วย

Comment

Working...
                              X