Announcement

Collapse
No announcement yet.

hdd ของผมมัน 160g คือผมอยากจะเพิ่มอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hdd ของผมมัน 160g คือผมอยากจะเพิ่มอะครับ

อยากรบกวนถามหน่อยว่า ถ้าซื้อมาเป็น 250 g แล้วเราต้องลงวินโดว์ใหม่มั้ยครับ แล้วตัวเก่านี่เอมมาใช้ร่วมกันได้มั้ยครับ

อีกอย่าง เราสามารถ ใช้ hdd 2 ตัว ตัวนึงไว้ลงวินโดว์ อีกตัวไว้เก็บข้อมูล มันจะทำได้มั้ยครับ

ขอบคุณนะครับ

อยากรบกวนถามหน่อยว่า ถ้าซื้อมาเป็น 250 g แล้วเราต้องลงวินโดว์ใหม่มั้ยครับ ไม่ต้องเดี๋ยว Windows XP หาเจอเอง แล้วตัวเก่านี่เอมมาใช้ร่วมกันได้มั้ยครับ ได้

อีกอย่าง เราสามารถ ใช้ hdd 2 ตัว ตัวนึงไว้ลงวินโดว์ อีกตัวไว้เก็บข้อมูล มันจะทำได้มั้ยครับ ได้สบาย

Comment

Originally posted by some like it hot View Post
      อยากรบกวนถามหน่อยว่า ถ้าซื้อมาเป็น 250 g แล้วเราต้องลงวินโดว์ใหม่มั้ยครับ แล้วตัวเก่านี่เอมมาใช้ร่วมกันได้มั้ยครับ

อีกอย่าง เราสามารถ ใช้ hdd 2 ตัว ตัวนึงไว้ลงวินโดว์ อีกตัวไว้เก็บข้อมูล มันจะทำได้มั้ยครับ

ขอบคุณนะครับ
      เอาตัวใหม่มาต่อก็จบแล้วครับ

Comment

Working...
      X