Announcement

Collapse
No announcement yet.

C&C3 เคนแรธสงสัยครับช่วยดูที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• C&C3 เคนแรธสงสัยครับช่วยดูที

คือผมไหลดของผีมาอะครีบแล้วตอนนี้อยากจะกลับมาเล่นใหม่ แต่มะนบอกว่าต้องลงภาคไทบีเรียมวอร์ก่อน(ผมมีแต่ขี้เกียจลง) แล้วผมก้มีไฟล์จากลองภาคแรกอยู่อะครับพี่ชายเคยทำได้อะครับให้มันเล่นได้เลยโดยใช้ไฟล์จำลองแทน อยากถามว่าใครเคยทำวิธีนี้บ้างอะครับไม่มีวิธีลง หรือถ้ามีวิธีอื่นก็บอกหน่อยครับไม่มีอะไรเล่นแล้ว = =

มีอยู่ 2 วิธีครับ

1.ใช้โปรแกรมจำลอง Virture Drive แล้วลงเกมส์ซะ

2. Write ลงแผ่น แล้วใช้แผ่นนั้นแหละลง

Comment

อันนี้ง่ายและชัวสุดคับไฟล์เล็กๆไม่เปลืองเนื้อที่
      Last edited by hurahara; 3 Jul 2009, 00:08:02.

Comment

Working...
      X