Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเกี่ยวกับการเพิ่ม HDD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเกี่ยวกับการเพิ่ม HDD

คือตอนนี้ผมใช้แบบ IDE พ่วงกันอยู่ 2 ลูก แล้วบอร์ดผมมันก้มีทั้ง IDE และ SATA ผมอยากทราบว่าจะสามารถใช้ IDE 2 ลูก พ่วงกับ SATA อีก 1 ลูก เป็น 3 ลูกได้หรือเปล่าครับ

ได้ครับ แต่เซทบูทให้ถูกก็พอครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ได้ครับ แต่เซทบูทให้ถูกก็พอครับ
      --------------------------
      ตามนี้เลยครับ แต่ตัวจ่ายไฟคงจะต้องทำงานหนักหน่อยล่ะครับ อัดเข้าไป 3 ลูก อิอิ

Comment

ใส่เข้าไปเลย ถ้ายังที่ที่ให้ใส่ครับ หิหิหิ

Comment

Working...
        X