Announcement

Collapse
No announcement yet.

**เอ่อ...ปัญหาของ HDD กับ RAM... ครับ**

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• **เอ่อ...ปัญหาของ HDD กับ RAM... ครับ**

ช่วยดูให้หน่อยครับ
    1) 2 รูปแรกเป็น HDD ครับ เกิดร่องรอยจากการยัดเข้าเคสครับ
    ดึงเข้าดึงออก แล้วเคสมันฟิตด้วยอ่ะครับ เลยเล่นซะเยินขนาดนั้น
    คำถามก็คือ ถ้า HDD มีปัญหา ผมจะเอาไปเครมได้ไหมครับ

2) 2 รูปสุดท้าย คือ Void ของแรมคิงส์ตั้นครับ
    อยากทราบว่าแต่ละอันมันเป็นประกันของอะไรครับ

ขอบคุณมากมายๆครับ
    Attached Files

555 ฮาดดิสเป็นเหลือนกัน รอตอบด้วย

Comment

รอขีดข่วนด้านข้างน่าจะยังเครมได้ครับ
      ------------------------------
      สีเขียวนั่นมองเห็นไม่ชัดครับ
      ------------------------------
      ส่วนสีแดงนั่น คงจะเป็นประกันร้านครับ

Comment

-*- พอดีใช้ก้นถ่าย..เย้ย มือถือถ่ายอ่ะครับ
        ไว้พรุ่งนี้เอากล้องดิจิตอล(ยืมพี่ที่ออฟฟิซ) ไปถ่ายมาให้ดูใหม่ครับ

ปล. ตอนที่ซื้อมา ไม่มีความรู้เรื่องคอมซักกะติ๊ดเลยครับ
        เลยให้พี่ที่หมาลัยไปช่วยประกอบให้ ผลก็ออกมายังงี้ละครับ

Comment

ถ้าประกันร้าน เชคดูดีๆนะคับ ว่าเปนของแท้รึปล่าว เสียวแทนจริงๆ

Comment

ฮาร์ดดิสก์ไม่งามเลย

Comment

มือถือรุ่นใดบอกได้จะซื้อ

Comment

Originally posted by eaknb View Post
                มือถือรุ่นใดบอกได้จะซื้อ
                -*- คุ้นๆ เหมือนเพลงอะไรสักอย่าง ที่ผู้หญิงร้องอ่ะ
                Moto L6 อะครับ บ้านๆ -*-

Comment

HDD คุยกันดีดี ก็ เครมได้

VOID ประกันหลายทั้ง 2 อันผมว่านะครับ

Comment

รูป2 นี่คงเป็นประกันร้าน ไม่รู้ว่าหมดประกันหรือยัง
                    แต่ใช้มา 3 ปี ไม่มีปัญหาสักกะติ๊ด

Comment

ชิบ Kingston กะชิบ Hynix

Comment

-*- ดูประกันให้หน่อยค้าบ

Comment

-*-

Comment

Working...
                          X