Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมเปิดมามีเสียง ตี้ด ตี้ด ตี้ด สามครั้ง เป็นเพราะอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมเปิดมามีเสียง ตี้ด ตี้ด ตี้ด สามครั้ง เป็นเพราะอะไรครับ

หน้าจอเปิดไม่ติดเลยครับ มันเป็นเพราะอะไรครับ

ไบออส ของอะไร ครับ ถ้า AMI ดังยาว 1 ครั้ง สั้น3ครั้ง การ์ดจอ ชัวครับ ผมเคยเจออาการนี้ครับ

Comment

ใช้โน๊ตบุ้คของHPอ่ะครับรุ่นdv เลยไม่รู้bios ว่าเป็นของอะไร
      แต่อย่างอื่นก็ทำงานนะครับเพียงแต่หน้าจอไม่ขึ้นอ่ะครับ ต้องแก้ยังไงเหรอครับ

Comment

แรมหลวมป่าวท่าน

Comment

Working...
        X