Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถอดซิ้ง Tuniq120ไงอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถอดซิ้ง Tuniq120ไงอะคับ

คือตรงที่มานยึดกับMBอะคับข้างหลังอะคับมานเหนียวมากเลยอะคับดึงไม่ออกเลยกลัวบอดหักดึงไงก็ไม่ออกอะคับ ที่มานเปนตัวใช้ยึดนอดอะคับ เป็นฐานๆๆ หนึบมากๆ

Originally posted by saikano View Post

คือตรงที่มานยึดกับMBอะคับข้างหลังอะคับมานเหนียวมากเลยอะคับดึงไม่ออกเลยกลัวบอดหักดึงไงก็ไม่ออกอะคับ ที่มานเปนตัวใช้ยึดนอดอะคับ เป็นฐานๆๆ หนึบมากๆ
    โอ้ ตัวฐานรองสีดำ แกะพลาสติดเหนียวติดไปหรอครับ เหอๆ เค้าไม่แกะติดกันนะเพราะ เวลาลอกออกตัวบอร์ด จะลอก ทำให้หมดประกัน หรือ อาจถึงเจ่ง ได้เลยนะครับ ถ้าตัวลายพิมพ์มันหลุดลอกออกไปอ่ะ

Comment

เอาไดร์เป่าผมเปิดลมร้อนจ่อหน่อย น่าจะเอาออกง่ายขึ้นครับ

Comment

Originally posted by maxza929 View Post
        โอ้ ตัวฐานรองสีดำ แกะพลาสติดเหนียวติดไปหรอครับ เหอๆ เค้าไม่แกะติดกันนะเพราะ เวลาลอกออกตัวบอร์ด จะลอก ทำให้หมดประกัน หรือ อาจถึงเจ่ง ได้เลยนะครับ ถ้าตัวลายพิมพ์มันหลุดลอกออกไปอ่ะ
        ชิบหายแว้ว ก็ป๋มซื้อมาเจ้าของเก่าเค้าเปนงั้นอยู่แว้วอะคับเลยแปะไปเลยม่เคยใช้

Originally posted by cap_zone View Post
        เอาไดร์เป่าผมเปิดลมร้อนจ่อหน่อย น่าจะเอาออกง่ายขึ้นครับ
        จาลองดูนะคับ

ขอบคุงคับ

Comment

กำ ลอกออกเหมือนกัน.......

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
            กำ ลอกออกเหมือนกัน.......
            กาวไอที่ติดอ่ะ มันเหนียววว นะ ลอก ระวังหล่ะท่าน

http://forums.overclockzone.com/foru...highlight=EP45

Comment

ขอบคุงทุกท่านมากนะคับ ตอนนี้ลอกออกแว้วคับ เอาใดเป่าเซงเลยเจองี้

Comment

ดีนะของเราเป็น AMD ไม่ต้องแกะออก

Comment

Working...
                X