Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600 ultra จะเข้ามาไทยเปล่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600 ultra จะเข้ามาไทยเปล่าคับ

เหนไนเวป busitek บอกจะมีมาแต่ 8600GTS กับ GT
    แต่มัน 128 bit

8600 ultra มัน 256bit เลยอยากได้ตัวนี้มากกว่าไม่รู้จะมีคนนำเข้ามาเปล่า

ถ้ามีรุ่นนี้อยู่จริง ก็อาจจะมีเข้ามามั้งครับ แต่ราคานะครับจะคิดยังไงมีทั้ง GT,GTS ผมว่าเพิ่มเงินอีกหน่อยน่าจะซื้อ 8800 GTS ได้

Comment

มันก็ต้องรอ 8600GT กับ GTS ออกมาก่อนสิครับ แล้วเอา Ultra มาลงให้คนที่ซื้อไปแล้วรู้สึกเซ็งกันไปตาม ๆ กัน หึหึ

ถ้า 8600 Ultra มีจริงนะครับ

Comment

8600ultraมีจริงครับที่ต่างประเทศเขาเอาออกมาวางขายเรียบร้อย

รูปครับ

Comment

็ไฮโซ!! ซะไม่มี

Comment

มากันเป็นขบวนคนซื้อเรียกไม่ถูกเลย ใครซื้อก่อนเดียวก็ออกอีกตัวมาให้เจ็บใจเล่นซะงั้นอะ

Comment

8600 Ultra ราคาประกาศขายอยู่ที่ราวๆ 7000-8000 บาทเองครับ (เทียบจาก USD) ถูกกว่า 8800GTS 320 อยู่พอสมควรเลย

Comment

อ้าว นึกว่าไม่มีซะแล้ว -_____-'

เห็นไม่พูดถึงตั้งแต่ ออกข่าวครั้งแรก พอมาอีกที่ดันเป็น GTS ซะงั้น

สรุปแล้วยังมีหรือครับ อุส่าว่าจะซื้อ GTS แล้ว -______-'

Comment

XFXทำการ์ดงามๆอีกแล้ว

Comment

+ ภาษีผมคิดว่าคง 9000+ ละครับสำหรับ 8600 Ultra

Comment

Working...
                    X