Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้คอม แล้วต้องมานั่งลงไดรว์เวอร์การ์ดจอ อยู่บ่อยๆอย่างผมบ้างหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้คอม แล้วต้องมานั่งลงไดรว์เวอร์การ์ดจอ อยู่บ่อยๆอย่างผมบ้างหรือเปล่า

เป็นบอร์ด ECS C51PVGM-M on Board 6150LE ตอนเปิดเครื่อง ไดรว์เวอร์ชอบหลุดหายไปบ่อยๆ

ตามรูปนะครับ.. หายอยู่เรื่อยต้องลงใหม่อยู่ประจำ ตัวที่ลงก็โหลดมาจากเวป NVโดยตรง..

จับคว่ำไม่ค่อยได้นาน.. เซ็งมากๆเลย..
    Attached Files

Card จอมีปัญหาๆๆๆ หนะสิครับ

ไม่ก็ไดร์เวอร์

(พูดเหมือนรู้ 55+ มันก็ต้องสักตัวหละ)

Comment

มีด้วยเหรอแบบนี้

Comment

ไม่หายก้อเคลมโลด

Comment

Working...
        X