Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงเกมส?pes2008ไม่ได้ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงเกมส?pes2008ไม่ได้ช่วยด้วยครับ

ลงเกมส์ได้แล้วครับขอบคุณสมาชิกoczทุกๆท่นครับ ลงมาหลายรอบแล้วมันเป็นแบบในรูปครับลงไม่ได้ไม่ทราบว่าไฟล์เสียหรือป่าวชว่ยดว้ยครับ
    Attached Files
    Last edited by nine8668; 10 Nov 2007, 21:27:46.

ตอนผมลงก็ขึ้นครับ แต่ผมเลือกลงต่อ สุดท้ายก็เล่นได้อ่าครับ ยังไม่เจอปํญหาใดๆ

Comment

ไม่ใช่แผ่นเต็มนะคับ แต่เล่น เลือกลงเฉพาะ English อย่างเดียวคับ

Comment

Ignore เรื่อยๆ ครับ เดวลงได้เอง

Comment

ตอนลงต้องเลือกลงแบบ custom แล้วเลือกลงแต่ english เคยได้ยินมาไม่รู้จะช่วยได้หรือป่าว

เคยได้ยินมาแบบนี้

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
            Ignore เรื่อยๆ ครับ เดวลงได้เอง
            ตามท่าน Ferius เลยครับ

Comment

มันมีให้เลือกตั้งแต่ตอนแรก นิ ครับ ภาษา อะครับ

Comment

เดี๋ยวจะลองอีกทีครับ

Comment

Originally posted by daobi View Post
                  ตอนลงต้องเลือกลงแบบ custom แล้วเลือกลงแต่ english เคยได้ยินมาไม่รู้จะช่วยได้หรือป่าว

เคยได้ยินมาแบบนี้
                  ทำตามท่านบอกลงได้แล้วครับ และขอขอบคุณทุกๆคำตอบครับ

Comment

Working...
                  X