Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้ดูว่าพอได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากให้ดูว่าพอได้มั้ยครับ

AMD 4800+
    asrock alivenf 6p-vsta
    rox ddr2 1Gb*2
    seagate 160 gb sata2
    ใช้แค่เล่นเกมส์ออนไล กับโปรแกรมออฟฟิต แล้วถ้าไม่ใช้ Psu นี่ได้มั้ยครับ ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลง ขอสเปคใกล้เคียง บวกได้3000-4000 ครับ ช่วยเอาเขา ออกจากหัวทีครับ ขอบคุณล่วงหน้า

คอนเฟริม ครับ

Comment

=_= ถ้าไม่ใช้ PSU แล้วเราจะเปิดเครื่องยังไงอ่ะครับ
      ที่ผมเข้าใจตอนนี้คือ PSU = พาวเวอร์ซัพพาย รึป่าวครับ

ผมขอฝากถามในนี้ด้วยละกันครับ การ์ดจอออนบอร์ด สามารถเล่นเกมส์ออนไลท์พวกไหนได้บ้างครับ
      เกมส์ Dota PangYa RagnaRok พวกนี้พอไหวใช่ไหมครับ

รบกวนคนข้างล่างตอบทีครับ ^^

Comment

Originally posted by Open View Post
        =_= ถ้าไม่ใช้ PSU แล้วเราจะเปิดเครื่องยังไงอ่ะครับ
        ที่ผมเข้าใจตอนนี้คือ PSU = พาวเวอร์ซัพพาย รึป่าวครับ ที่เขาถามหมายถึง ไม่ต้องซื้อ power Watt แท้ครับ ใช้ที่มาพร้อมกับเคสน่ะ

ผมขอฝากถามในนี้ด้วยละกันครับ การ์ดจอออนบอร์ด สามารถเล่นเกมส์ออนไลท์พวกไหนได้บ้างครับ
        เกมส์ Dota PangYa RagnaRok พวกนี้พอไหวใช่ไหมครับสบายๆ ครับ แต่ถ้าให้ดีควรซื้อการ์ดจอดีกว่าครับ ภาพมันต่างกันเยอะ

รบกวนคนข้างล่างตอบทีครับ ^^

Comment

ขอบพระคุณอย่างแรงครับ ตอนนี้เขาหลุดไปข้างแระครับ เด็กใหม่ใฝ่ความรู้ครับผม

Comment

Working...
          X