Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง คลอสไฟร์ กะเดี่ยว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง คลอสไฟร์ กะเดี่ยว

ผมมีEAH 3850อ่าครับ ถ่าผมจะเพิ่ม การ์ด EAH 3850 มาCrossfire

หรือ ผมจะซื้อ4850 อีกตัวแต่เล่นตัวเดียวอ่าครับ อันไหนแรงกว่ากันหรอครับ
    ผมใช้AX78 นะครับ

HD4850 แรงกว่า
    เมนบอร์ด AX78 รัน PCI E ที่ 16X + 4X HD3850 ถ้าใส่เพิ่มอีกตัวจะแรงเพิ่มนิดเดียว (Cross fire)

Comment

ขาย 3850 ไปซื้อ 4850

Comment

ตามนั้น

Comment

ขาย 3850 ให้ผม แล้วไปเอา 4850 เดี่ยวๆแรงกว่า(มาก)

Comment

ขายได้เท่าไรได้หรอครับรุ่นนี้ซื้อประมาณเดือน กพ.

Comment

พวกการ์ดจอที่ต่อ CF ไม่เห้นน่าเล่นเลยครับเพราะในปัจจุบันเกมส์ที่ Support CF หรือ 2GPU มีน้อยมากถึงมันบอกว่า 2 การ์ดดีกว่าก็เหาะแต่พอต่อมาแล้วเห็นผลไม่คุ้มกับเงินที่จ่ายเลยครับ ซื้อเป็นการ์ด 1GPU ตัวแรงๆตัวเดียวไปเลยดีกว่าครับ

Comment

Working...
              X