Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนถูกหวยอยากได้คอมใหม่งบ 100,000 นึงคร้าบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนถูกหวยอยากได้คอมใหม่งบ 100,000 นึงคร้าบบ

จัดสเปคคอมหน่อยคร้าบบ ไม่ต้องใช้ overclock มาก

เล่นเกม กับงานกราฟฟิค ครับ ^^ อ๋อมันขอ LCD 19" ด้วยนะ ขอบคุณครับ

เดินเข้าร้านไหนก็ได้ แล้วบอกว่า เอาของดีที่สุดในร้านออกมาประกอบ

Comment

เข้าไปจิ้มเลยไหน เลขเยอะสุด

Comment

อืม ตามนั้น

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
          เดินเข้าร้านไหนก็ได้ แล้วบอกว่า เอาของดีที่สุดในร้านออกมาประกอบ
          ตามนั้นเลยครับ
          ซื้อเสร็จแล้ว บอกไปว่าไม่ต้องถอนที่เหลือ ติ๊บ หุหุหุ (เท่ดีนะผมว่า)

Comment

เห็นมีแบบนี้ประจำ
            จัดให้ได้แต่ไม่เห็นไปซื้อกันซักคน เสียเวลาคนเค้าตอบ

Comment

ไปวันใหนเด๋วไปด้วยอยากรู้ว่ามันจะมีจิงมั้ย

เมมใหม่ไสปิ้งเลยนะ

Comment

แรงสุดๆ

1. CPU ---> Intel Celeron D-331 2.66 GHz (Socket 775)
                2. M/B ---> ASUS P5GD2-X INTEL 915P
                3. RAM ---> KingSton 256MB * 2 533MHz DDR2
                4. HDD ---> Seagate 80GB BARRACUDA
                5. VGA ---> ASUS EN6200LE 64MB
                6. Monitor ---> Hannsg JC191AP 19" LCD Monitor with Speaker
                7. Mouse & Keyboard ---> Microsoft Basic Optical Mouse &
                Microsoft Internet Keyboard
                8. Optical Disk ---> LG DVD-RW
                9. Case ---> อะไรก็ได้ตามชอบ + PSU 400 Watts ขึ้นไป

Comment

ทำไมจขกท ชื่อคล้ายเราจังวะเนี่ย....

เอาให้สุดทุกอย่างเลยนะครับ ตัวไหนไม่มีก็สั่งเอาไว้ได้เมื่อไหร่ค่อยไปเอา บอกด้วยนะ อยากเห็นของแรง

Comment

มีเงิน 100,000 บาท ซื้อคอมซัก 30,000 บาทก็พอครับ อีก 70,000 ไว้ดูแลตัวคุณและคุณพ่อคุณแม่ดีกว่า คอมราคาแพงวันนี้ วันข้างหน้าก็ตกยุคแล้ว ผมเคยซื้อคอมราคาเหยียบแสนสมัย 386 ตอนนี้ซื้อ Core 2 ในราคาถูกกว่ากันครึ่งต่อครึ่งเลย

Comment

Originally posted by Comlow View Post
                      มีเงิน 100,000 บาท ซื้อคอมซัก 30,000 บาทก็พอครับ อีก 70,000 ไว้ดูแลตัวคุณและคุณพ่อคุณแม่ดีกว่า คอมราคาแพงวันนี้ วันข้างหน้าก็ตกยุคแล้ว ผมเคยซื้อคอมราคาเหยียบแสนสมัย 386 ตอนนี้ซื้อ Core 2 ในราคาถูกกว่ากันครึ่งต่อครึ่งเลย
                      เห็นด้วยครับ ซื้อแค่พอให้มันเล่นได้ทุกเกมส์ในโลกนี้ก็พอแล้วครับ
                      เอาแรงเวอร์ไปก็แค่นั้นแหละ เก็บเงิน ไปเที่ยว พักผ่อน กับครอบครับดีกว่านะ

Comment

ถูกหวยเอาเงินไปทำบุญซิครับ จะได้ถูกบ่อยๆ

Comment

Originally posted by Comlow View Post
                          ผมเพิ่มหน่อยเอาเงิน 70,000 ไปลงทุนหาเงินเพิ่ม(อย่างฉลาดนะ)คุณจะได้มีเงินเพิ่มอัพของใหม่ๆได้เรื่อยๆไง อิอิ

Comment

ซื้อคอมงบ เกิน 5 หมื่นบาท ทาง board overclock zone มีบริการพาไปซื้อและแนะนำถึงที่ หลายคนในนี้ยินดี ซื้อจริง บอกได้เลย เกือบ 100 ทั้ง 100 หายจ้อย

Comment

มีเงินเยอะแต่ซื้อคอมฯมาเล่นเกมส์อย่างเดียว ไม่คุ้มค่าเงินที่เสียไปเป็นแสนหรอก ถ้าเอาไว้ทำงานหาเงิน อันนั้นค่อยน่าสนับสนุนหน่อย เดี๋ยวส่งพีคุง ไปเป็นเพื่อน เพราะว่าพี่คุงชอบคนหล่อๆ แฮะๆ

Comment

Working...
                              X