Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ cooler สำหรับโน้ตบุ๊คให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ cooler สำหรับโน้ตบุ๊คให้หน่อยครับ

ใช้ของโนเนมอยู่ ดูแล้วไม่ช่วยอะไรเลยครับ อยากได้ของดีๆๆใช้นานๆแนะนำหน่อยครับ

.

ตัวใส ไฟสีฟ้า ก้อพอแล้ว ซื้อมา 150 อ่ะครับ ตอนนี้ เหลืออันละ 100 เองอิอิอิ

พัด 3 ตัว ไฟสีฟ้าครับ

Comment

ต่อจากข้างบน ก็ตัว2ร้อยกว่า พัดลม12หรือ14cm แบบเป่าเข้าครับแอร์โฟล์สุดยอดพร้อมกับฝุ่น

แต่ถ้าเน้นแพงวัสดุดีเน้นอลูทั้งชิ้นหรือเป็นส่วนใหญ่นะครับ(เพราะลมที่เป่าเข้าจะรวมกับอุณหภูมิความเย็นของตัววัสดุอลูทำให้เป็นลมเย็นกว่าปกติครับ+พัดลมถ้าสามารถเลื่อนตำแหน่งได้จะดีมากครับ จะได้เลื่อนให้ตรงกับรูซีพียูไงครับ ตัวtt taichi+ ก็น่าสนใจครับเคยเห็นร้านด้านหลังจำไม่ได้ว่าชั้น3หรือ4 ขายแค่1200.-ซึ่งในขณะนั้นร้านเจไดหรือtkแพงกว่าหลายร้อยครับ ลองเดินดูนะครับ

Comment

แล้วรุ่นนี้หละครับ ดีไหม ใครเคยใช้บ้าง

Zalman ZM- NC1000
        Attached Files

Comment

ระวังเรื่องฝุ่นเป่าเข้าเครือ่งด้วยนะครับ
          ข้อควรระวังคือให้ ทำความสะอาดทั้งpad และเป่าฝุ่นของเครื่อง

Comment

Working...
          X