Announcement

Collapse
No announcement yet.

การต่อเน็ตแบบ wireless

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การต่อเน็ตแบบ wireless

อยากทราบว่าการต่อเน็ตแบบ wireless ของเครื่อง PC จะต้องซื้อตัวอะไรมาต่อเพิ่มครับ
    และมีวิธีเลือกซื้ออย่างไร ขอคำแนะนำหน่อย

up up รอผู้รู้จริงมาตอบละกัล

Comment

ซื้อตัวรับครับแต่ต้องมี router ที่เป็นเป็นแบบ WL อยู่แล้วนะครับซึ่งมีทั้งแบบ Usb,Pci เลือกเอาครับแต่ที่ผมใช้อยู่เป็นแบบ Pci ครับเพราะว่าติดไว้ถาวร ทนกว่าด้วยครับของผม linksys ครับ

Comment

ขอราคาอุปกรณ์ที่ต้องซื้อด้วยคับ

Comment

ซื้อตัว การ์ด wriless ครับ แบบ pic ก็ได้ usb ก็ได้ มีราคาตั้งแต่ 500-10000 ครับแล้วแต่เลือกเล่น
          500 ก็เหลือๆแล้วครับ

Comment

Working...
          X