Announcement

Collapse
No announcement yet.

Burnout Paradise ได้ใบอนุญาตเบิร์นเอาท์ซั๊กที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Burnout Paradise ได้ใบอนุญาตเบิร์นเอาท์ซั๊กที

กว่าจะได้ ใบอนุญาตเบิร์นเอาท์ จาก Class A เล่นเอาเหนื่อยเลย

โอ้พระเจ้า อีก 120 ครั้งจะเป็นระดับพิเศษ คงจะให้รถในตำนานมาเลยมั้ง

จบข่าว
    Last edited by santi3100; 8 Feb 2009, 03:38:32.

ออกจากเกมส์ยังไงครับ ผมหา Quit ไม่เจอ

Comment

มันคือไรอ่ะ เอิ๊กๆๆ เกมส์เหรอ หุหุหุ ไม่ทันก่ะเค้าเลย ยังเล่น mario อยู่เลย เอิ๊กๆๆ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
        ออกจากเกมส์ยังไงครับ ผมหา Quit ไม่เจอ
        กด f1 หรือ f2 เพื่อเลื่อนหน้าเมนูคับ

Comment

อ่า ต่อจากระดับ A น็อคเกมจริงๆด้วย

เดี๋ยวจะสอยระดับ สุดยอดก่อนแล้วจะขอคิดก่อนว่าจะเอาสุดยอดโครตไหม - - 120สนามเล่น3-4เดือนเลยมั้งเนี่ย

Comment

46% โอ้ว

Comment

จบเกมแล้วเพิ่ง 46%

แม่เจ้า....

ถ้า 100% นี่ต้องทำไรบ้างเนี่ย

Comment

จะน็อคไหวไหมนี่
                ผมว่าแค่เล่นไม่เท่าไร ก็ลำบาก
                แต่มันส์มากเลย 55+

Comment

Originally posted by BlackMiracle View Post
                  จบเกมแล้วเพิ่ง 46%

แม่เจ้า....

ถ้า 100% นี่ต้องทำไรบ้างเนี่ย

ถ้าอยากได้100% ต้องทำตามที่มันกำหนดให้หมดคือ
                  1.เก็บป้ายโฆษณาให้เรียบ 120ป้าย(ตูจะเจอหมดไหมฟะ - -)
                  2.ชนรั้วให้แหลกยับ400จุด(โหยแม่มโหดชิหาย)
                  3.หาจุดทำลองจั้มป์ 50 ที่!(โอ้ยตูวิ่งทั้งเมืองเจอครึ่งเดียวเองเว้ยเฮ้ย)
                  4.เก็บเหรียญรางวัล 60เหรียญ(บอกหน่อยเถอะว่ากรูต้องทำไงบ้าง)
                  5.ต้องพบร้าน Auto Repiare ทั้งหมดอีก50ร้าน(เชิญหากันไปเถอะ)
                  6.ต้องได้รถมาเก้บทุกคัน รถยนต์85 มอไซค์อีก4(หวังว่าตูคงเก็บจนครบนะ - -*)

ตามนี้เลย หวังว่าพวกนายคงไม่เลิกกันก่อนนะ- -* สำหรับผมขอแค่ให้ได้ใบระดับเบินเอาท์พอจะถอดเกมและไว้หายเบื่อค่อยมาเล่นใหม่ - -

Comment

Originally posted by tlandlek View Post
                    กด f1 หรือ f2 เพื่อเลื่อนหน้าเมนูคับ
                    แล้วไปไหนต่อครับ

ลองโหลดมาเล่นเมื่อคืน ไม่สบายอยู่ ยิ่งมึนหนักเข้าไปอีก

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                      แล้วไปไหนต่อครับ

ลองโหลดมาเล่นเมื่อคืน ไม่สบายอยู่ ยิ่งมึนหนักเข้าไปอีก
                      จำได้ว่ากด F2 สองครั้ง ก็จะไปอยู่ที่หน้าที่จะมีให้ปรับพวกกราฟฟิค ล่างสุดจะมีให้กดออกครับ

Comment

Originally posted by BlackMiracle View Post
                        จำได้ว่ากด F2 สองครั้ง ก็จะไปอยู่ที่หน้าที่จะมีให้ปรับพวกกราฟฟิค ล่างสุดจะมีให้กดออกครับ
                        ครับผม ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะลองดู

Comment

ไวจังครับผมไม่ค่อยมีเวลาเล่น หึหึ

Comment

กรรม มีวิธี ให้มีมาตร เข็มไมล์ อะไรพวกนี้ไหมครับ วิ่งเร็วมากไม่รู้เร็วเท่าไหร่ หาที่ปรับก็ไม่เจอ f1 f2 แล้ว

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
                              กรรม มีวิธี ให้มีมาตร เข็มไมล์ อะไรพวกนี้ไหมครับ วิ่งเร็วมากไม่รู้เร็วเท่าไหร่ หาที่ปรับก็ไม่เจอ f1 f2 แล้ว

นั้นสิครับ ขับอย่างเร็ว แต่บ่มีไมล์ บอก

Comment

Working...
                              X