Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามปัญหา LCD Acer X203H หน่อยครับ "เครียด"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามปัญหา LCD Acer X203H หน่อยครับ "เครียด"

พอดีเพิ่งซื้อมาน่ะครับ LCD Acer X203H แล้วลองต่อสาย dvi สายเดียวดู แล้วภาพมันไม่ขึ้น มันแจ้งว่า No Signal
    หรือว่ารุ่นนี้ต้องต่อสองสายพร้อมกันเหรอครับเป็นไปได้ไม๊ครับว่าพอร์ตด้านหลังมันเสีย

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ผมก็ใช้รุ่นนี้

ไม่เห็นมีปัญหาไร

ท่านเสียบสายแน่ยังล่ะ เช็คดูสายไฟที่ต่อเข้าใจด้วย(เพราะผมก็เคยเป็น)

Comment

ได้แล้วครับเอาไปเปลี่ยนที่ร้านแล้ว จอเสีย ขอบคุณคับ

Comment

Working...
      X