Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้ SAAG รุ่นนี้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้ SAAG รุ่นนี้บ้างครับ

ท่านใดที่เคยใช้ SAAG 1500 Watt. [PENTAS-02] _2.1 CHANNEL
    เสียงโอเคป่าว ถ้าจะเอามาดูหนัง ฟังพลงและก็ล่นเกมส์อะครับ พอดีว่าลำโพงตัวเก่ามันเจ้งอะ
    ก็ลยจะหาซื้อตัวใหม่ แต่ตังค์มีไม่มากอะครับ

แล้วแต่คนชอบคับ ผมหูไม่เทพฟังอะไรก็ได้ ผมว่ามันก็เหมือนๆกันอ่ะคับ ก็ตามงบเลยคับ

Comment

Originally posted by yunwave View Post
      ท่านใดที่เคยใช้ SAAG 1500 Watt. [PENTAS-02] _2.1 CHANNEL
      เสียงโอเคป่าว ถ้าจะเอามาดูหนัง ฟังพลงและก็ล่นเกมส์อะครับ พอดีว่าลำโพงตัวเก่ามันเจ้งอะ
      ก็ลยจะหาซื้อตัวใหม่ แต่ตังค์มีไม่มากอะครับ
      ลองก่อนได้ครับ เสียงแหลม อิ๊บอ๋าย

แถมลำโพงแซท มีเสียงซ่าๆ แม้ไม่ได้เร่งเสียง

ลองดูตัวอื่นดีกว่าครับ แต่ถ้าชอบเสียงแหลมก็จัดไป

http://www.siamsaag.com/productpage_20s.htm
      ตัวนี้พันนิดๆ น่าจะดีกว่า

นี่ราคา อาจไม่ตรงนะครับhttp://www.checkprice.net/computer/a...es/pc_speaker/
      Last edited by hideto13; 9 Jan 2008, 11:27:50.

Comment

รุ่น 10S เสียงดีกว่าครับ (^-^)

Comment

ครับ รุ่น 10S เห็นเขาใช้กันเยอะ น่าจะโอเค ขอบคุณครับที่ให้คำแนะนำ

Comment

10s ผมก็มีตัวนึง เสียงใช้ได้เลยกับราคา

Comment

ผมใช้820w ตัวนี้ใช้มา6-7ปีละ เหอๆ

Comment

เอ ไม่มี อะไรลงท้าย Watt นี่มันน่ากลัวๆ ชอบกล นี่มันลำโพงคอม หรือ เครื่องเสียง PA เนี่ย..

Comment

ป๋มใช้รุ่นนี้อ่า เสียงม่ะไดเรื่องเลย กะว่าจะหาซื้อเปง 5.1 เนี่ย

Comment

เคยใช้ Saag 10S เสียงมันแหลมจนไม่ต้องบูส treble เลยครับ เหมือนกับ tweeter ต่อขนานกับ Bass-midrange เลย ไม่ได้ต่อ passive network อะไรประมาณนั้น

หนักแน่นเน้นตามสโลแกนที่ว่า "เบสสะท้านทรวง แหลมทะลุหูซ้ายออกหูขวา"

Comment

watt เยอะกว่า microwave บ้านผมอีก
                      เปิดฟังทีคงสุก

Comment

ลำโพงเจ้งไปหลายวัน เล่นเกมส์แล้วมันเหมือนกะขาดอะไรไปบางอย่าง จริงปะ

Comment

Working...
                        X